[Có Video] Topic tập hợp những anh em bị loạn cảm ứng do dùng sạc lô, sạc của hãng khác.

Thảo luận trong 'Thảo luận chung - Hỏi đáp - Chém gió - Sự kiện' bắt đầu bởi Lộc, 31 Tháng tám 2013.

1. Royal

Royal New Member

Bị loạn phần dưới của con F240 giờ mới mò ra topic này. Lúc mua máy nó cho cái sạc SS 1A bây giờ đau hơn hoạn :(

2. hailinh8x

hailinh8x New Member

Cho mình hỏi là sạc mình zin theo máy dùng cả năm rồi ko sao,nhưng hôm trước con chó nó ngứa răng cắn mất cái cáp zin theo máy rồi @@ Vậy củ sạc vẫn xịn mà cái cáp dùng cáp khác có sao ko hay là cứ phải củ zin cáp zin ạ? Cáp mình có mấy cái của samsung xịn ạ. Thank mọi người !

3. Lộc

Lộc Uy tín là thật

cáp hãng khác cũng dc nhưng phải là xịn nhé bác

4. namnguyen_gialai

namnguyen_gialai Member

Mình cũng xài sạc Nokia Lumia cho em LG G2 và sau gần nửa năm em nó đã bị loạn màn hình cảm ứng. kết quả là phải đi thay hết 1.250k, và em đã bán lỗ một nửa giá để rồi giờ em đang xài một em LG G2 khác. em sợ xạc lô rồi.

5. thinhsoi85

thinhsoi85 Member

Bác @Lộc ơi mình dùng g2 mua máy cũ có củ sạc lg 1.8 ghi toàn tiếng hàn.trên củ ghi là made in china by Dongdo củ này thì chân to cắm vào 1 số ổ thấy khó cắm lắm.nhưng mình thấy 1 số ae bảo phải ghi là by Sunlin mới là zin.vậy củ của mình có phải zin k ạ?