D802 viet nam bi loi la

Thảo luận trong 'LG G2' bắt đầu bởi phucbentre82, 17 Tháng sáu 2014.

1. phucbentre82

phucbentre82 Active Member

Máy em d802 viet nam hom wa up rom g3 của bác huy xong ok nhung thay co kenel moi muon thu nen da up luon kenel droimax 5.1 xong boot lai may khong len bao dong chu Seccury Eero em kdz lai trên máy tính bao thành cong nhung khi máy khỏi dong lai no hien may dong FC bao app phone androi bat buot dung roi dung yên khong lam gì duoc .nhung la cai là phong nen giao diên phang cua rom g3 cua bac huy van con sao khi kdz xong bay gio khong lam gi duoc hét em co thu Tot lai nhung den doan chon cai cái mũi tên mau vang thì báo loi mac du da doi com41 khong biet la em co lam sai khong nhung may da có autorec ma ban v-power va nguoc lai van khong vào rec duoc bac nao that tinh chi giúp dùm em cam on rat nhieu thank

2. NamHuynh

NamHuynh New Member

Nhìn vào chẳng muốn đọc. Bạn hỏi thì nên lịch sự ghi rõ dấu tiếng Việt. Mình là người Việt mà

goseiger87 thích bài này.
  3. phucbentre82

phucbentre82 Active Member

mong ban thong cam vi moi muon cai máy cua vo la lumia khong biet cach bo dau mong bạn thong cảm

4. goseiger87

goseiger87 Active Member

tóm lại 1 câu. đã gà mờ thì đừng nên cài lung tung rồi lại khóc than nữa, mún cài gì thì hỏi người ta xem nhé. ngồi chờ củng đâu mất mát gì :eek:
    cái rom g3 đó ko cài đc với kenel droimax. nhìu người bị treo logo rồi tới lượt bác. người ta thì biết sữa ko nói, bác thì potay.. thánh khóc :D

5. thuychifc.net

thuychifc.net Active Member

cái này hard reset là xong,nếu ko dc thì ra quán nhờ unbrick,đừng tự mày mò,chết con điên thoại cả chục triệu đấy