Đầu đọc thẻ otg đi kèm G2 docomo

Thảo luận trong 'LG G2 Nhật Bản - G2 Docomo, G2 Isai' bắt đầu bởi tuongmap, 4 Tháng mười hai 2017.

1. tuongmap

tuongmap Member

Chào các bạn,
    Bạn nào có Đầu đọc thẻ otg đi kèm G2 docomo khi mua mới G2 DCM mà giờ không dùng thì để lại cho mình nhá. Mình ở HN, Thanks.

2. mytuhuyenninh

mytuhuyenninh Active Member

thị trường thiếu gì đầu otg bạn, giờ g2 cũng ko còn nữa, chạy ra tiệm đt mua một cái về sử dụng thôi không đến 100k đâu

tuongmap thích bài này.
  3. tuongmap

tuongmap Member

Hì, vấn đề là cái đầu đọc thẻ đấy nhỏ xíu : cỡ như đầu ngón tay thôi, mà tốc độ đọc thẻ nhanh. mang theo rất tiện, chứ mình tìm trên mạng toàn những loại đầu đọc otg cho các loại thẻ SD nên to, nhét vào tối đồ lủng củng dễ hỏng. Trc mình có 2 cái đấy nhưng vô tình bị mất túi đồ nên mất hết. tiếc hùi hụi , kiếm lại mãi mà không được.

4. mytuhuyenninh

mytuhuyenninh Active Member

bây h đầu đọc của g2 khó kiếm lắm bạn ơi, g2 cũng hết sản xuất lâu rồi , mà thường thì hàng mới , mới có sẳn trong hộp >>

tuongmap thích bài này.
  5. tuongmap

tuongmap Member

Hì, biết thế nên mình lên đây hỏi, hên xui được thì được không được thì dùng tạm đồ đang có sẵn :D,
    Cảm giác dùng đồ tiện lợi rồi giờ dùng phải đầu đọc thẻ to lù lù nên hơi lăn tăn tý , cầu toàn mà ^^ Thank bạn !