F320L loạn nút nguồn

Thảo luận trong 'Phòng khám LGViệt' bắt đầu bởi vuonghongtien90, 8 Tháng tám 2014.

1. 3t store

3t store Active Member

điện thoại không giống máy vi tính bạn à, không thể thay thế ram được do phần ram được nhé. Lỗi của bạn khả năng bị Ic nguồn rồi

vuonghongtien90 thích bài này.
  2. Nguyễn Đức Chước

Nguyễn Đức Chước Member

bạn factory reset thử nhiều con mình factory reset hết đó. k phải kdz lại là hết k sao đâu. lỗi phần mềm xunbg đột

3. msmobile

msmobile Well-Known Member

Dạ vâng . Bác mang máy qua bên em kiểm tra xem sao bác ạ . Với cửa hàng trong đó phán là bị ram hả bác

4. vuonghongtien90

vuonghongtien90 Active Member

Họ phán vậy, chứ em đoán ko phải Ram, vì vào đc, máy chạy ổn định. Hôm bữa giờ nó reboot hoài,ko vào đc nữa. sáng nay em đưa qua hàng thợ, họ kiểm tra cái nguồn, thấy nhảy lung tung, ko ổn định, họ bảo gửi ra, chứ ở NA dòng này ko có lịnh kiện mấy đâu, cắm xong tháo ra, nó lại vào đc, đang khăn gói cho nó về Hà Nội đây, trc em mua bên Clickbuy, vẫn có bảo hành, lần trc gửi ra 1 lần, họ xem ko kỹ, vì máy còn sống, bảo do phần mềm, e chán quá, đưa về thợ bung, giờ hết bảo hành luôn, chơi tới bến, hehe. Em làm xa thành phố, ít khi về nhà mà, nên khổ lắm. Lần này nó có sống thì cũng chờ IP6 nó hạ nhiệt rồi đổi luôn 1 thể. haizz

msmobile thích bài này.
  5. msmobile

msmobile Well-Known Member

Vẫn còn bảo hành mà bác tự bung thì họ không bh cho bác nữa là đúng rồi ạ . Nhưng bác ra HN tìm cửa hàng nào uy tín sửa mất chút phí cho nó yên tâm bác ạ

6. vuonghongtien90

vuonghongtien90 Active Member

Sau khi khám bệnh, các bác sĩ kê ra đơn, nguồn dính CPU, kinh hoàng G2, @clickbuy.com.vn , Mất hết niềm tin vào bảo hành