F320L treo logo LG KDZ không đc ạh

Thảo luận trong 'LG G2' bắt đầu bởi streetprince, 5 Tháng mười 2014.

1. streetprince

streetprince Member

Các bác giúp em với, em nó giờ đang nằm phè...@_@...e đang ở port optimus g3 1.3.1 định sang cloudy g3 2.0, nhưng lúc wipe data, davjk, cache, system xong thì recovery báo chưa install super SU hỏj có install ko, e chọn có hay ko gì cũng đều bị treo logo hết (mấy lần trước ở port optimus g3 mà fullwjpe lần nào cũng bị treo logo vậy).
    Install rom zjp khác từ thẻ nhớ toàn báo fajl (đang ở recovery của rom là Team Wjn recovery)
    Thấy vậy e lấy flash tool của bác quangnhut 123 ra để về stock 21p, nhưng đến phần upgrade toàn 2% là báo ko đc kêu làm lạj thôj, làm mọj cách ko tàj nào chạy đc...có bác nào có cách kdz lạj đc mà đơn gjản thì chỉ gjúp e vớj, đang ở ký túc xá nên wjfj hạn chế wá, e hỏi hòaj nhưng không cao thủ nào quan tâm hết, ai biết giúp e, e cảm ơn nhjều ạh, hjện đang đắp chăng e nó

2. bác sĩ mobile

bác sĩ mobile Well-Known Member

Còn vào được download mode to không bạn?

3. nguyennghia

nguyennghia Active Member

Trường hợp của bạn chỉ có thể giải quyết như sau:
    Dowload file tot và dll về flash lại rom nhé.Lưu ý là chỉ có thể flash rom gốc bằng tot và dll thôi nhé không thể kdz được đâu nó sẽ chỉ chạy 2% xong là báo lỗi cho dù có thử kdz 100 lần cũng vậy.Vì các bản rom như lam hoang hay optimus là rom port nên sẽ không nhận đủ driver nên không thể kdz được nhé.

thanhliem630 thích bài này.
  4. boylovegirl

boylovegirl Member

Chuẩn luôn

5. anobis2000

anobis2000 Active Member

Em cũng bị 1 lần như này bản K khi up về stock v20A rom zip, treo luôn logo + security nữa, KDZ tool quang nhựt lỗi 49% là chạy lại từ đầu, sau thì em vẫn sử dụng tool của quang nhựt nhưng chọn CSE flash, bạn thử làm như mình xem sao, chúc bạn thành công