Fix lỗi không vào được download mode, không recovery, soft brick sau khi Update OTA (rooted)

Thảo luận trong 'LG G2' bắt đầu bởi hoangnova, 18 Tháng ba 2014.

1. phuve

phuve New Member

em đã xem qua nhiều bài viết của anh Hoàng và áp dụng thành công... cũng 3 tuần rồi em không vọc lại cái LG nay vọc lại. không hiểu sao vào recovery không được. vào nó báo cái tên tiếng anh gì đó rồi error. máy bật vẫn xử dụng bình thường và đang ở stock 5.0.1. F320k có cứu được bệnh máy của em không anh Hoàng???

2. sangduymobile

sangduymobile New Member

anh trai giúp đỡ lg g2 của em đc ko ạ
    tình hình là Khởi động lên, lên logo rồi tắt ngúm, màn hình mờ sáng.....

3. phuchau24

phuchau24 Member

hoangnova giup mình voi may minh bi treo logo khong vao duoc download mode , teamwin thi van vao duoc co cach nao khac phuc chi minh voi , kết nối PC thi khong nhan driver luôn giờ không chay KDZ hay TOT duoc nữa, giúp mình với hoangnova

4. sinhvienduytan08

sinhvienduytan08 New Member

Cảm ơn Hoàng Nova , máy mình bị giống như vậy. Những lần trước mò mò cài bậy bạ nhưng sao cũng được. Lần này chạy thử kiểu khác và dính ngay tình trạng như trên. Giờ đọc hướng dẫn nhưng cũng không làm được. Mình đang dùng G2 D802, đang ở Đà Nẵng, có cao thủ nào ở Đà Nẵng xin giúp mình. Xin cảm ơn nhiều.

5. bang5393

bang5393 Member

Bạn tìm bài viết fix g2 brick all nhé.có cái tool của thái lan mà các bác đăng lên oke lắm