Chia sẻ Góp ý hội LG GPro

Thảo luận trong 'LG Optimus G Pro' bắt đầu bởi hoasonlo, 23 Tháng tư 2014.

1. hoasonlo

hoasonlo New Member

Chào ae LG Việt.
    Mình em mới nhưng thấy có 1 số vấn đề ko hợp lý lại dể gây bực mình nên mình có góp ý như sau:

+ Các pic phát triển Rom: các bác nên khóa lại ko để mem vào comment làm pic trôi đi rất nhiều trang, những người vô sau sẽ làm biếng lướt lại nên có thể hỏi lại những vấn đề cũ.(cái này rất nhiều).
    + Nên lập 1 cái pic chuyên giải đáp thắc mắc các vấn đề liên quan đến up room. Vấn đề nào điểm, hay xảy ra nên gom lại bỏ vào #1 cho anh em dể dàng theo dõi. Cái này chắc phải nhờ bác @trunghieu9909 tại em thấy bác rất nhiệt tình giúp các bạn khác qua TeamView :D. Nhưng ko thấy bác tổng hợp các lỗi hay gặp khi kdz để anh em vào tự mò mẫm. Khỏi phải hỏi :D

P/S: + xem trên group thấy có 1 bác muôn lập nhóm giải đáp thắc mắc, nhưng wifi cùi post trên ĐT ko được, máy tính thì nó cty nó chăn FB nên mới chui vào đây lập Pic :D.
    + AE trước khi muôn hỏi điềugiì nên chịu khó Google trước, hoặc rán lướt pic (như mình :D, theo dõi từ đầu đến cuối nhưng chưa up room. lý do: nhát :D)

Thanks bác @hoangnova , @Đạt Nguyễn , @trunghieu9909 , @radeonmaya ... đã rất nhiệt tình với LG Gpro.
    -----=======Vì Cộng Đồng LG G Pro =======-----