[Góp ý] Mong các bạn sắp mua LG GK lưu ý

Thảo luận trong 'LG Optimus GK - LG F220' bắt đầu bởi sting9154, 14 Tháng năm 2014.

1. Lê Hoàng Anh Vũ

Lê Hoàng Anh Vũ New Member

Từ sau tết trở đi máy GK mới nhập về rất dễ bị hư, có thể do hàng dỏm :cry: bởi vậy rớt giá, các bạn ham rẻ mua không có bảo hành là thôi rồi :roflmao: Mình may mắn là mua máy đời cũ không có chữ LG mặt trước, xài được 5 tháng dòi rất ok như ban đầu hihi

2. rainbow_tkqn

rainbow_tkqn Active Member

hình như không phải hàng dỏm mà theo lô sx, bên diễn đàn sony ngoài con z ra mình chưa thấy ai nói về vụ hỏng cảm ứng cả, bên tinhte mà thấy hỏng cảm ứng cũng toàn ông lg thôi, bác cứ tính đi, 1 thương hiệu như sky mà giá mấy con cùng cấu hình sky bao giờ cũng đắt hơn lg cả, ah đợt sau tết thấy nhiều bác thương gia thân phiền là lô gk sau tết chết cảm ứng liên tục tới mức giá tụt thê thảm luôn, bác dienthoaihanquoc.us có tiếng bên tinhte cũng bán gk brandnew 4tr9 bao test 7 ngày để xả hàng kìa, h ai mua gk thì tìm con nào sx trc' tết ấy :D

3. sting9154

sting9154 Active Member

Up lên cho anh em sắp mua rút kinh nghiệm.

4. satthusitinh123

satthusitinh123 New Member

Bác @sting9154 : Thay cảm ứng ở đâu? Gía bao nhiu vậy bác. Em ở Sài gòn và máy cũng đang bị loạn cảm ứng đây :(

5. sting9154

sting9154 Active Member

Inbox bác nhé.