G2 Docomo loạn cảm ứng !!!

Thảo luận trong 'LG G2 Nhật Bản - G2 Docomo, G2 Isai' bắt đầu bởi nhatquoc1992, 7 Tháng một 2015.

1. nhatquoc1992

nhatquoc1992 New Member

E mua con G2 DCM đc hơn nữa năm , vì bik dòng LG hay bị nhất vụ màn hình nên khi mua xong e ra TTBH LGVN múc sạc cáp zin về liền , phòng bệnh hơn chửa bệnh , nữa năm nay xài hoàn toàn bình thg , nghe nhạc , xem phim , game asphalt 8 vẫn ok , lưu ý e chỉ xài wifi , lâu lâu mới mấy tháng xài 3G 1 bữa

1 tuần nay e đi công tác , trên này k có wf nên e chỉ xài 3g , đc vừa tròn 1 tuần , sáng nay ngủ dậy thì nhảy loạn xà ngầu , màn hình thì ko liệt , e đã tắt máy khởi động lại 2 lần thì xài vẫn ok khoảng 5p là bắt đầu loạn , e nghi ngờ là do 3g nóng máy nên xảy ra hiện tượng này , hiện tại e đã tắt nguồn chờ mấy ngày sau mở lại coi sao , mọi ng chỉ e cách khắc phục sao , có ng bảo thay tụ , lỏng chân cáp màn hình , e k rõ nó bị gì nữa

Các file đính kèm:

2. rangdong87

rangdong87 New Member

Mình cũng mới bị liệt 1 dòng cảm ứng trên màn hình hôm nay. Mình mua đầu tháng 8. cũng ko biết tại sao nữa? đang buồn, ko biết mang ra bảo hành có dc thay mới ko? mình có mua bảo hành mở rộng gồm mạn hình và nguồn, buồn ghê :(

3. hairlikesnow1992

hairlikesnow1992 Đột tử

Tình hình cái màn của bác sắp đi rồi, mấy em máy này dùng 3G nhiều là dễ đi, em có con G trước dùng wifi hơn 1 năm không sao, về quê dùng 3G liên tục 1 tháng cũng tèo cảm ứng luôn

4. nhatquoc1992

nhatquoc1992 New Member

Của mình thì chưa liệt mà chỉ loạn thôi , mình đã tắt nguồn đem cất r chờ ngày e nó bình phục

phanminhduc18 thích bài này.
  5. phanminhduc18

phanminhduc18 Member

máy thớt đã bình phục chưa ạ :)