HCM G2 F320L Like New Full Fụ Kiện, Rom Quốc Tế Xài Ngon Hơn D802 !!

Thảo luận trong 'Bán điện thoại' bắt đầu bởi hopefull2508, 31 Tháng năm 2014.

1. hopefull2508

hopefull2508 New Member

Đc cho không xài nên để lại ai có nhu cầu con G2 Hàn F320L, máy đã uprom giờ y chang model quốc tế nha, nhắn tin 160 ký tự, rom tối ưu hoá hết nên chạy bao trâu bao mượt, máy đánh giá like new đến từng con ốc nha. Máy màu đen dán mặt trước, sau còn seal theo máy luôn.

Con này sau khi uprom còn ngon hơn dòng D802 vì tháo nắp lưng đc, gắn thẻ nhớ mở rộng đc, theo máy 32G bao sử dụng ( e cài 1 số games nặng như fifa14, asphal 8 v.v... Và gần 2000 bài nhạc vẫn dư bao la. Nói chung trong tầm giá tiền này thì k con nào qua đc con này, màn hình sáng đẹp nhất hiện nay, điểm ảnh cực cao, có thể đem bất kỳ con nào qua so sánh từ màu sắc đến góc nhìn, chức năng thì quá nhiều : chip nghe nhạc mới, chụp chống rung, gõ màn hình bật tắt ...

Fụ kiện : máy pin sạc ( sạc zin của dòng sky vega bao sạc nhanh và chuẩn chứ k phải mấy cái sạc nhái ngoài thi trường vì con này cần dòng 1.8 đến 2A để sạc tốt ) và tai nghe samsung nha ( vui lòng đọc kỹ giùm em nha )

Giá : 6tr1 cho e like new ( fĩx chút cho bác nào nhanh gọn lẹ )

Phone : 0982369167
    trước giờ chỉ uy tín 1 số 1 nick này thôi.

Add : 187 Lương Như Học q5, giờ hành chính gần chợ Tân Bình tuỳ các bác chọn.

Như mới nên e xin k up hình nha. Tks all

2. Ruakame

Ruakame Active Member

Bao test bao lâu vậy bạn?