Giúp mình cách test máy LG G3 cat với

Thảo luận trong 'G3 Cat6 - F460 L/S/K - Thảo luận, ROM.' bắt đầu bởi vumy, 27 Tháng một 2016.

1. vumy

vumy Member

Giá Lg g3 cat bây giờ thấy nhiều của hàng bán từ 3.9tr - 4.2tr, ko bik phải hàng dựng ko mà thấy rộ lên nhiều người bán quá. Mình có đi mua máy và test được vài con vì nghi là hàng dựng nên ko dám mua, mình test có con thì số imei ko trùng với số imei đằng sau máy, có con thì ko bấm được *#06# mà vô phần cài đặt coi số imei thì trùng với đằng sau máy. Người bán nói do room cook gì đó mình ko rành, nên mình cũng chả bik sao nữa, các bạn chỉ mình test máy với, mà g3 cat bây giờ rộ nhiều vậy có phải hàng dựng ko?

Thanks

2. xchien

xchien Member

Rom gốc thì ko bấm *#06# dc nhé. Up rom cook thì mới dc. Còn muốn mua hàng tốt thì bạn cần p tét

3. danh1983

danh1983 Member

Vao ch play tai phan mêm lg phone ve test

4. thaihai

thaihai New Member

hàng sản xuất từ 2014 mà vẫn mong hàng xịn khó lắm ( nếu muốn hàng xịn mà ko dựng thì làm gì có giá đó ) thích thì mua thôi

laanhoang thích bài này.
  5. laanhoang

laanhoang Active Member

Chính xác. LG từ G3 đổ lại bán likenew ko có con nào zin xịn đâu... toàn dựng lại hết. Ai may thì vớ đc con dựng vỏ-nắp-pin thì ok, còn đen thì dính em thay màn, đục main... về dùng vài bữa hoặc 1-2tháng ngã bệnh (màn nhiễu sóng, loang màu... main thì hao pin, nóng máy, tắt đột tử...)

G3 hàng chính hãng (bản giá rẻ ram 2GB tgdd bán tháng5/2015 là 9tr5) >> bản 3GB thì tầm 12tr... vậy nếu có xt xịn bản 3GB thì bèo cũng 6-7tr >>> và hiện nay mà còn xịn thì cũng đc 5tr.

Chứ giờ nhan nhãn Ls990 = 3tr1/ F400, F460 tầm 3tr5-3tr8 thì ko dựng mới lạ ;)