Ứng dụng Giới thiệu giao diện Phone mới chào mừng SphinX V4

Thảo luận trong 'Ứng dụng - Trò chơi Android' bắt đầu bởi Xạ Điêu, 27 Tháng bảy 2013.

1. Kiz

Kiz Active Member

Bác GTS cho em xin cái bàn phím đó được không ?

2. tunglam95

tunglam95 Trùm GK

em ko có í dìm hàng anh đâu nhưng cái mod bàn phím này em cứ thấy xấu xấu và kì kì kiểu gì ấy anh à :sleep:

3. Xạ Điêu

Xạ Điêu Cộng Đồng SmartPhone LG Việt

Có ai bắt chú dùng đâu. Có nhiều người thích và nó là công sức a làm là đc rồi

tunglam95 thích bài này.
  4. leanh13

leanh13 Well-Known Member

Đẹp đấy chim điêu ạ,SphinX 4.1 dùng đc ko?
    Anh cũng góp ý với chú đôi chút về vấn đề cảnh cáo của chú với Colintran.Tất nhiên là khi viết bài mà có dấu thì bài viết trông sẽ đẹp và dễ đọc.Còn ko dấu thì ngược lại và tái với quy định của 4room.Tuy vậy chú cũng ko nên động nói là "xoá bài,band nick" như vậy,anh cũng rất dị ứng với kiểu như vậy.Lần đầu mắc lỗi chú chỉ cần nhắc nhở nhẹ nhàng ví dụ như "lần sau Post bài bạn lên viết có dấu cho dễ đọc nhé",hoặc đại loại như vậy.Nếu cần thì trích đường link đến bài quy tắc của diễn đàn để bạn ấy tự tham khảo.Như vậy thì đối với 1 người có nhận thức bình thường thì lần sau chắc chắn họ sẽ ko tái phạm và còn cảm ơn chú là khác.Còn họ tiếp tục tái phạm thì lúc đó chú hãy đưa ra những cảnh báo nghiêm túc hơn,nếu họ vẫn cố chấp thì band nick,del bài thẳng tay vì "nói nhẹ có,nói nặng cũng có"rồi có cả quy tắc để đọc rồi mà vẫn tái phạm,khi đó họ sẽ chả còn gì để nói cả.

hungheo90 thích bài này.