Giao Lưu Gpro với GX

Thảo luận trong 'LG GX - LG F310' bắt đầu bởi Hoangphuc, 8 Tháng bảy 2014.

1. Hoangphuc

Hoangphuc Member

Hiện tại đang xài LG Gpro nhưng muốn nhảy qua Gx, bác nào có nhu cầu ngược lại anh em giao lưu. Máy em màu đen ngoại hình tốt, máy hoàn toàn bình thường, pkien 2 op lưng, sạc rin

2. ductrieu

ductrieu Well-Known Member

Trước mua tiệm nào thì tới đó bù thêm tiền đổi qua GX thôi chứ lên rồi khó xuống lắm.

3. Hoangphuc

Hoangphuc Member

Hình như Gx ít hơn Gpro nên ít có nơi bán, chỗ mình mua ở ĐN ko biết có không.
    Bác cũng từ Gpro lên Gx hả, có hối tiếc gì không bác, share em ít kinh nghiệm

4. ductrieu

Rất hối tiếc bạn à.hối tiếc là dùng gpro 2 tháng mới đổi,đổi sớm hơn thì đỡ bực mình với wifi gpro.
    GX hơn gpro knock on knock code dùng rất thích.nhưng quan trọng nhất là wifi nó lột xác hoàn toàn so với gro.chưa thấy ai bị liệt cãm ứng bụi hay mốc màn hình.

5. Hoangphuc

Hoangphuc Member

Mới đổi máy lại hôm qua, cảm nhận là máy có vẻ nhẹ hơn, gọn gàng hơn, đang cài SphinxV2.0, máy ít nóng hơn LgGpro, sóng wifi rất mạnh và đặc biệt là có knock on. Đang trải nghiệm thêm, thanks bác.

6. toicodon6789

toicodon6789 New Member

e dang dung lg gx cu xoay ngang toan bj nguoc buc lam

7. Justyleo

Justyleo Active Member

g pro là 1 sp thất bại của lg khi bụi mốc màn hình, wifi cực yếu đã dùng qua g pro, g2, và mới xúc gx cảm nhận gx khá là hoàn hảo, máy 5,5 inch mà cầm nhẹ thanh thoát, tuy ko đẹp bằng g2, nhưng độ mượt cảm ứng ko thua g2 chút nào, wifi thì chấp g pro 1 mắt, và đặc biệt ko thấy ai kêu gx loạn liệt chết cảm ứng cả

ductrieu thích bài này.
  8. ductrieu

Chào mừng bạn gia nhập gia đình GX.
    Trước cũng dùng gpro được hơn 1 tháng wifi đúng là thảm họa phải bù tiền đổi GX dùng đc mấy tháng và rất hài lòng.

Justyleo thích bài này.
  9. Justyleo

Justyleo Active Member

mình dùng từ lg g- gk- g pro- g2, chán các loại giờ mới xúc gx, thấy hài lòng quá, ít nhất ko phải lo sợ chết cảm ứng, dùng giữ gìn là ok,. cảm nhận độ mượt ko thua gì g2 cả,pin khá trâu, cùng 1 vị trí mà bắt wifi tốt hơn g pro nhiều, g pro dò đc wifi kết nối đc nhưng toàn bị rớt mạng thôi, gx này kể cả 1 vạch wifi vẫn vào mạng ok

ductrieu thích bài này.
  10. deen0704

deen0704 Active Member

Ở dn bạn tìm đến asmart dường nguyễn hoàng đó.. chổ đó có gx bạn..bán máy cunhx uy tín nữa..mình mua máy ở đó dùng oke lắm