hỏi vấn đề ốp lưng lte2

Thảo luận trong 'LG Optimus LTE 2' bắt đầu bởi bnthanhtrung, 9 Tháng mười 2013.

1. bnthanhtrung

bnthanhtrung New Member

Tình hình là mình muốn mua cái bumper giống của iphone cho lte2 mà hình như ko có loại bumper nào cho lte2 hix có ai biết chỗ nào bán ở tphcm hay ở đâu ship cũng đc thì chỉ giúp mình với!! Sẵn mọi người cho mình hỏi cái nắp sau của lte2 (mình sử dụng máy màu trắng) nó sần nên người ta nói dán keo ko ăn dễ bong tróc mà ko dán sợ xài 1 thời gian nó bị ngà màu nhìn ghê lắm có ai có cách nào giữ vệ sinh cho e nó xinh tươi rạng ngời :D thì bày cho e với hay có cách nào để dán này nọ thì tư vấn cho e với...cám ơn ae tinhte trước ^^

2. dellsky9x

dellsky9x Member

đây là ae LG việt :/ còn m thấy xài ốp nillkin là đẹp nhất .k thấy bumper viền cho e này :D

3. bnthanhtrung

bnthanhtrung New Member

sr bị liệu huynh ơi hehe đang coi 2 trang nên viết nhầm LG Việt thành tinhte,e xin nhận lỗi huhu
    ốp nillkin có nhiều màu ko bác mà nếu có thì ở đâu bán vậy?

4. khoapro111

khoapro111 Active Member

bạn đy chỗ khác dán keo xem mình dán được cả viền luôn mà thấy vỏ nó vậy nhung dán là dính chắc lắm, nhưng mình lột keo ra rồi đang xài op lưng silicon vì nó bảo vệ tốt hơn, keo trong chỉ chống cũ thôi chứ lỡ tay quơ vào tường hay gi cũng trầy thôi. op lưng mua ỡ bạch đằng ak co 70k thoi rất khích ôm sát cả viền chỉ cần dán cảm ứng la xong. phần camera thi minh dan keo trong chỗ đó với nút nguồn, anten vì những chỗ đó silicon để trống để chup hinh voi bấm nguồn mà nhưng mình sợ cũ nên dán keo trong vào hjhj

5. dellsky9x

dellsky9x Member

cảm nhận thì dán skin đẹp hơn, nhiều bạn hay dán, thấy đẹp mê thật. cơ mà sợ nó mà bong 1 tý mép là mất cả mĩ quan. nên tùy bạn. xài ốp nillkin sần thì cầm chắc tay(có 4 5 màu gì đó) giá thì 90-150k thì phải.

6. bnthanhtrung

bnthanhtrung New Member

bạn có mẫu ko up hình hoặc bạn cho mình xin cái link với địa chỉ để mua luôn đc ko bạn hihi

7. bnthanhtrung

bnthanhtrung New Member

bạn ơi chỗ bạn mua có ốp silicon nhiều màu ko hay chỉ có 2 màu đen với trắng vậy bạn?