Hỏi hỏi về theme miui

Thảo luận trong 'LG Optimus LTE 2' bắt đầu bởi quangars0504, 31 Tháng tám 2013.

1. quangars0504

quangars0504 Member

e đang dùng rom miui bản V5-Wnter V1.3-VN ,e dùng tài khoản Miui down theme về mà không thấy đâu,vào trong bộ nhớ thì thấy,nhưng khi áp dụng giao diện tìm lại k thấy.
    cao thủ nào giúp đỡ e với ạ.e dùng F160L

2. nguyenanh07

nguyenanh07 Active Member

Mình cũng từng xài MIUI nhưng hồi đó là MIUI 2.3. Theme down về nằm trong thư mục MIUI/Theme. Vừa rồi mình cũng có xài qua ROM MIUI 26.7 bên sonyue thì gặp tình trạng tương tự của bạn. Theo mình thì như thế này:
    - Bây giờ một số theme MIUI ko free nữa nên ROM tình cách giấu theme đi, chỗ nào thì mình chưa tìm ra đc. Mình có coppy theme nặng tầm ~900m nhưng tìm cũng ko thấy. Theo mình nó nằm trên Internal SD thôi chứ cop vào bộ nhớ máy là ko đủ.
    Nếu bạn ko down theme = ứng dụng theme hoặc down = PC rồi cop vàp thư mục theme thì bạn xóa các thư mục con trong thư mục theme đi rồi khởi động lại máy thì máy sẽ nhận theme mình mới cop vào. Nhưng các theme trước đó mình cài sẽ mất đi.

3. runetun

runetun Member

rôm miui có 2 cái thems,1 cái down dc cả them free và them phải trả phí 1 cái chỉ down dc them free thôi.chỉ dùng dc them free thôi

4. quangars0504

quangars0504 Member

e down được rồi các bác ạ,no k hiện ra ma nó bắt minh nâng cấp mới dùng được