Hội chơi LG Optimus GK...dành cho những ai đẳng cấp và đam mê F220K.

Thảo luận trong 'LG Optimus GK - LG F220' bắt đầu bởi tunglam95, 3 Tháng mười một 2013.

1. vũ hoàng khánh

vũ hoàng khánh New Member

ai giúp mình với,GK của mình mọi thứ đều ok mượt mà chỉ trừ pin,pin 3100 mà khá kì cục,chơi game liên tục 1h5p,xem video 5p tuột 30% ko biết là ổn chưa,độ sáng màn hình 40% mình chơi bloody alice defence.Khó chịu hơn nữa là chơi game xong tắt màn hình để đó thì pin tụt khá nhanh,cứ 5p là 1%,hay vọc setting ,đổi màn hình thì cũng tụt như thế khiến mình khá khó chịu,cá biệt có lần chơi xong còn 68% 3h sau ktra lại còn có 49%.Đặc biệt nữa là có lần mình rút sạc lúc pin còn 25% do có công việc phải ra ngoài,vài giờ sau ktra lại thì pin là 33%.Rom mình đang dùng là VDT V10.1 super lite do phongcachmobile up lúc mình mua máy,ko biết lỗi này là do gì mọi người chỉ ra giúp mình

2. chauhy

chauhy New Member

co ai biet khac phuc loi nay dum minh ko, minh dag chay room oxhany v1 nhung xem clip tren youtbe bi nhoe, co ae nao biet giup minh khac phuc loi nay voi, cam on moi nguoi

3. saigonxuanthanh

saigonxuanthanh Active Member

Em cũng dùng v10.1 như bác nhưng e xóa hết mấy app ko dùng đến, 6h sáng 100% pin xài bình thường thì 23h đêm còn 30%.nếu xài liên tục 3G dc 5h30p. Có thể của bác bị xung đột fần mềm roài