HELP !!! lỗi khi up rom cloudyg2 3.2

Thảo luận trong 'Thảo luận chung - Hỏi đáp - Chém gió - Sự kiện' bắt đầu bởi Mr Tom, 2 Tháng bảy 2015.

1. Mr Tom

Mr Tom New Member

các bro giúp em với ạ em up rom bằng cách kdz file F320L30D_00.kdz bên lgvinh nhưng kdz xong có lỗi liên tục thông báo "quy trình IMS đã dừng lại" bấm loại 10 phút sau máy mới bình thường được nhưng tắt nguồn lại bị....sau đó em root máy và cài autorec dòng 320L và flash twrp 2.8.7.1 f320 bump blastagator thực hiện reboot recovery mới full wipe và flash luôn rom 3.2 trong asroma em chọn dòng máy f320L còn lại em để mặc định các tùy chọn...nhưng khi finish máy hiện về recovey hình ổ khóa sau đó khởi động lại và đen ngòm luôn nhưng vẫn vào recovery được và e flash thử rom vdt super lite thì ngon lành...em làm mấy lần đều bị nv các bro chỉ giúp e liệu kdz e hỏng ko hay em thiếu quy trình nào bác nào có kdz xịn 5.0 f320L cho e xin...cảm ơn các bác :(:cry::cry::cry::cry::cry:

2. ntngoc1088

ntngoc1088 Active Member

Bác đọc kỹ hướng dẫn flash Rom Cloudyfa 3.2 chưa đó. đâu phải flash nền nào cũng dc đâu.

3. Mr Tom

Mr Tom New Member

m kdz của 5.0 rồi mà bạn

4. Anhh Dũngg

Anhh Dũngg New Member

bác kdz lại xem. ko đc thì chạy rom khác. bác ở hải phòng thì qua thử minh hoàng nhờ ngta chạy hộ xem như nào.e nghĩ chắc là đc. e cũng hay chạy phần mềm ở đấy vì ko tự tin vào tay mình lắm . :):):)