Help me!!!!! Gà mờ mong anh em giúp đỡ với ạ...

Thảo luận trong 'LG G2' bắt đầu bởi kate_ng, 5 Tháng năm 2014.

1. kate_ng

kate_ng New Member

Tình hình là sau bao ngày dành dụm, giờ đây em cũng đã góp đủ lúa để múc em LG G2 D802 16GB chính hãng. Do đây là lần đầu bon chen xài xờ mát phôn nên ko phải nói anh em cũng biết em thuộc dạng gà mờ rùi hichic, do có ý định múc em ấy nên em cũng loanh quanh diễn đàn tìm hiểu về em ấy và em có nghe nói là update android lên bản 4.4 kitkat bị lỗi từa lưa nên em rất hoang mang hok bít có nên update hok, do là em tính lúc mua thì bảo người ta update dùm lun, anh em cho em xin tí ý kiến là có nên update hok ạ??? Mong cả nhà giúp đỡ, thanks cả nhà nhìu ạ.
    P/S: em tính múc em ấy ở hnammobile, mấy bác thấy hnammobile có ổn hok ạ, bán hàng có ok hok???? Do em gà với lại dành dụm giờ mới đủ tiền mua nên em cũng lo lắm, lỡ như mua về có bị gì phải đi bảo hành suốt thì cũng phiền lắm ạ hic

2. lucky92

lucky92 New Member

lúc mua test máy kỹ tí là được, cách test thì nhập mã này rùi test: 3845#*802#

4.4.2 thì có bản update 20d mới rồi, fix cũng gần hết lỗi, có cả knock code, vô tư mà up nhé :rolleyes:

3. Truong Vu

Truong Vu Member

Mình đang dùng D802 bản 16G, đang chạy KK 4.4.2 phiên bản 20a. Mọi thứ chạy OK, không lỗi lầm gì. Cứ yên tâm xúc G2 đi bạn (Trừ trường hợp bạn làm máy hỏng, còn không nếu máy bị lỗi thì đã có chế độ bảo hành rồi bạn).

4. kate_ng

kate_ng New Member

thanks cả nhà nhìu lắm vì đã tư vấn giúp em, nghe dzậy em cũng đã yên tâm phần nào, cuối tuần xúc luôn, máu lắm rồi hehehe