Hỏi help me help me

Thảo luận trong 'LG Prada 3.0' bắt đầu bởi kmyhn1709, 11 Tháng mười một 2013.

1. kmyhn1709

kmyhn1709 Member

Các thánh giúp e với , tình hình là thế này . máy e trước mới mua về đang ở rom gốc , e mang ra quán nó cài cho cái rom việt hóa 20d thì phải , e dùng 1,2 ngày đầu ko sao , đến ngày thứ 3 bắt đầu rở chứng : tất cả các ứng dụng đều không vào mạng được kể cả ch play , facebook , appstore ... ngoại trừ cái internet hình quả cầu là vào mạng được , xong cứ khóa màn hình 1 lúc là không thể nào bật được lên phải tháo pin ra , nắp lại rồi bật lên , xong để yên nó lại khóa màn hình và lại ko bật được lên . e nghĩ do rom , e kdz lại 20C và up rom final của bác chucvnvn , dùng 1 , 2 ngày đầu ko sao , ngon lành cành đào , đến ngày thứ 3 do mất điện nên e ko sạc pin được , máy sập nguồn và e sạc đến đầy pin xong e tháo sạc ra là lại bị bệnh như thế , bất kì app nào cũng ko vào đc mạng và để khóa màn hình 1 lúc là ko bật được lên . Liệu lỗi do đâu ak

2. kmyhn1709

kmyhn1709 Member

ko bác nào giúp e ak . Đại ca chucvnvn giup e voi

3. nguyendung0701

nguyendung0701 Member

do update cái hangouts rồi, phải up lại rom và tuyệt đối ko đc update cái talk thành hangouts nhé

4. nh0xd3n

nh0xd3n Active Member

Bị lỗi talk rồi nhé. Up bản rom v20h snake final or 20h razr rồi đừng up cái talk là đc.

5. kmyhn1709

kmyhn1709 Member

Thank các bác , m phát hiện ra là khi máy cạn sạch pin thì giờ hệ thống sẽ về năm 2000 , xog luc bật máy lên nó ko cập nhập giờ dc nên bị như vậy , e chỉnh lại giờ là ok ngay

Gửi từ LG-SU540 của tôi sử dụng Tapatalk 2

6. PTK

PTK Member

ảo? :laugh: có khi bác chucvnvn nên cho cái lỗi talk này vào topic sticky để các bạn sau ko mắc phải nữa