[HN] Thay kính cảm ứng LG ( f180/f240/f320 ) uy tín - giá rẻ

Thảo luận trong 'Dịch vụ sửa chữa điện thoại, unbrick, unlock.' bắt đầu bởi luvias84, 8 Tháng mười 2014.

1. langtuvosong

langtuvosong New Member

Không phải thù hằn cá nhân nhưng thay 1 lần ở đây rồi con docomo của e gái màu trắng mà giờ không "dám" quay lại bảo hành luôn . lúc gọi điện thì bao 46' đến khi đến làm thì từ 14h đến 16h luôn mà chỉ có mỗi mình thay. Thay xong keo lau không hết hỏi thì bảo do máy ép nếu dùng 1 tuần không hết a mang qua e hút lại . kiểm tra màn thi ăn vết ố to tướng thắc mắc thì bảo không tránh được định về thì kiểm tra lại lần cuối thấy mất hết cảm biến cầm lại máy để kiểm tra rồi quay ra nói chuyện với 1 người cùng cửa hàng hỏi nhau là đã fix cảm biến chưa rồi tháo ra lắp vào đến chục lần vẫn vậy đến lúc minh cần phải đi thì bảo a để máy đây mai qua lấy mình không đồng ý hỏi là bây giờ cửa hàng giải quyết thế nào thì quay lại đổ ngay do máy mình lỗi rồi là do lúc nhận không kiểm tra :laugh: mình bảo là việc không kiểm tra là do các a thế nọ thế kia .sau 1 hồi thì bảo là mình đi cùng qua chỗ bác sĩ mobile hay jì đó để kiểm tra nếu do lỗi cảm biến thì thay đền còn do main thì mình tự chịu . mình không đồng ý bắt qua ttbh lg ở trần đại nghĩa để kiểm tra nhưng muộn ttbh đóng cửa rồi mình dẫn qua istar nhưng bên ấy cũng bận không kiểm tra được rồi cuối cùng cũng phải qua bác sĩ mobile sau khi đợi đến 20' thì bên bác sĩ mobile bảo phải đợi vì máy mình sắp hết pin khi nào đủ pin sẽ up lai fw gốc để kt rồi mới phán bệnh được mình vội nên hẹn sáng mai qua sau và mãi mãi sẽ không bao giờ dám quay lại nữa. Hôm sau mất 800k thay lại cảm ứng mới thì ok chẳng phải chạy lại fw.nói tóm lại là ae muốn thay thì lên chọn chỗ có uy tín tí chứ mang qua đây tiền mất tật mang mang thêm cái cục tức . thank ae đã đọc

2. mvuongking

mvuongking New Member

có thay cho lte 3 không bác

3. luvias84

luvias84 Đột tử

có bác nhé !

4. luvias84

luvias84 Đột tử

lên cho ngày mới nào ;)

5. luvias84

luvias84 Đột tử

ngày mới vui vẻ