Hỏi về g4 f500 tem vàng

Thảo luận trong 'LG G4' bắt đầu bởi Thienbao, 21 Tháng ba 2016.

1. Thienbao

Thienbao New Member

Dạo thấy bên vegastore có bán g4 f500 hàng tem vàng full box, dag phân vân ko biết chất lượng ra sao.Bác nào xài rồi cho ý kiến vói

2. TariqS

TariqS Member

Mình khuyên bạn nên mua g4 công ty còn bảo hành nếu có xảy ra rủi ro chết main vẫn dc hãng bảo hành, xài thoải mái.
    hàng tem vàng cứ wang cáo là máy đổi bảo hành. chứ thật ra chất lượng khó nói. Jong như trường hợp của mình, rất thích g pro 2 mua 1 con tem vàng cho máy đẹp. Ai ngờ mua về, con đầu tiên ram 2gb (gp2 ram tới 3gb) mình đem tới đổi con thứ 2 nhận đủ 3gb khi về cài rom chết máy, đem wa trả thì bảo up rom chết ổ cứng, bắt sửa đóng ổ 600k. Đóng xong báo wa lấy thì máy chỉ còn 2gb ram! Mình ko chịu mới đem 1 máy ra đối chấp khẵng định do rom làm mất ram cài trước mặt mình thì bị chết máy y chang mình, nên kêu mình về.
    bạn thấy ko cả 3 máy đều tem vàng và có vấn đề về fan cứng. gía lại mắc hơn. chưa kể máy tem vàng có bị sửa hay ko cũng ko biết, mình xem máy của mình sửa xong bugn máy mà ốc vít còn khá zin lắm. nói chung thà mua cũ cug hên xui hoặc mua máy 9 hãng g4 cũ cũng khoảng 7tr 7tr5 thôi cho an tâm.