Hỏi ae về kính trên camera sau d802

Thảo luận trong 'LG G2' bắt đầu bởi Irik Hà, 12 Tháng một 2014.

1. Irik Hà

Irik Hà New Member

Ae cho mình hỏi có ai bị như mình k, số là dùng con g2 d802 rất cẩn thận, bt thì dùng ốp lưng, khi k xài ốp thì mình úp màn hình xuống, nhưng phần kính trên camera sau của mình bị xước hơi bị nhiều, bt thì k rõ lắm vì chỉ xước nhẹ, nhưng khi đưa máy nghiêng ra ánh sáng thì sẽ thấy xước, khi kính bị bẩn thì mình có dùng vải khăn mềm vệ sinh, nhưng chẳng hiểu sao lại xước nhiều vậy. Mình có ra tgdđ xem máy mẫu màu trắng, dùng móng tay cạ lên nhưng cũng chẳng sao. Có thể do máy mình màu đen nên nhìn thấy xước dễ hơn nhưng k nghĩ đc là sao bị nhiều vậy. Có ae nào bị giống mình k, và cái này có tính là lỗi và bh k nhỉ, ae vào giúp mình, mình xin cám ơn!

2. IDonCry

IDonCry Member

K dc bh dau ban oi.do minh dung thoi co dieu theo hang qc thi camera sau la saphia gj gj do kaka ma xuoc tum lum cua minh mau trag nhug la hag at nen k thay 1 vet xuoc nao ru k dung case dau

3. IDonCry

IDonCry Member

Pin bac dung dc bn tieng vay

4. hunglinh8989

hunglinh8989 Member

pin mà 3g thì đc hơn ngày, tắt 3g thì đừng hỏi về độ trâu. Công nhận con này pin khủng thật, trừ việc chơi game ra thì pin không có đối thủ trong các dòng android đâu :D

5. IDonCry

IDonCry Member

Ha e ol =wifi la chu yeu it 3g lam nhug k dc noi 6tieng 30' dau cha game cha nghic gj nua hjc