Hỏi về G2 Docomo

Thảo luận trong 'LG G2 Nhật Bản - G2 Docomo, G2 Isai' bắt đầu bởi HunterWolf, 4 Tháng sáu 2014.

1. HunterWolf

HunterWolf New Member

E tính mua con này ở Hnam hoặc là 365mobile vì giá ở đây mềm, Phongcachnhat thì giá chênh lệch quá mà cũng ngại mua hàng ship vì khó bảo hành. Ai mua rùi chỉ cho e bên nào uy tín hơn zới! E muốn hỏi thêm là mua về phải root máy để uprom mới xài được hay là để rom gốc. Mà rom gốc nghe nói chạy giống phiên bản quốc tế pk ạ? e thì ko rành ba cái vụ này:(:(. Bác nào tốt bụng chỉ e cách test máy lun nhé chứ hàng xách tay nge đồn nguy hiểm lắm :inlove::inlove::inlove::inlove:

2. kevin0108

kevin0108 Active Member

Tất cả đều là xác tay bác à , khác về giá là do nguồn hàng khác , bác ngại mua bảo hành thì mua tai msmobile kìa bên đó rất uy tín và bảo hành phí ship bên msmobile chịu hết , chăm sóc khách hàng rất ok , bị giờ ra viettel gần nhà gởi ra bảo hành , bác có thể check trên đây nhiều người ở xa đã mua tại đây rồi
    Bạn có thể yêu cầu cửa hàng làm cho bạn hoặc để rom gốc mà xài , hiên nay rom gốc rất ổn định nhiều thứ tiếng cả tiếng việt
    Hàng xách tay con này không có sạc cáp zin theo máy , cửa hàng sẽ tặng bạn 1 bộ sạc rời xài cũng ok , nếu bạn sợ thì có thể tìm mua 1 bộ sạc zin chuẩn 1.8 cho G2 docomo gồm sạc zin LG và cáp docomo về xài còn tốt hơn cả bô sạc trong Trung tâm LG bán nữa vậy cho yên tâm .

3. sontung_forever

sontung_forever New Member

e thì mới mua thử bên hungmobile.thấy phong cách bán hàng ok và bảo hành cũng dài.giá thì samesame nhưng đc tặng nhiều đồ hơn :v