Toàn Quốc .:: HungXiaomi ::. Sạc Dự Phòng Xiaomi 10400mAh/5200mAh và Tai nghe Xiaomi Pistons chính hãng.

Thảo luận trong 'Bán điện thoại' bắt đầu bởi Hungxiaomi, 19 Tháng sáu 2014.

1. luvpuca

luvpuca New Member

Tớ dùng qua hàng của bác này rồi, ko biết bác còn nhớ ko ( nhà 46 ngách 58 ngõ 46 hào nam), mua tai nghe + pin dự phòng 10k4, nhận xét chung về cung cách bán hàng : nhanh nhẹn, nhiệt tình, support rõ ràng, thử thoải mái, về sản phẩm thì tương đối ổn định, nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, hướng dẫn tận tình cách phân biệt hàng giả hàng nhái, kém chất lượng, ruột bên trong con xạc dự phòng của tớ thấy đề là LG cho cả pin lẫn mạch, trong quá trình sử dụng thì với ipad xạc đc 2 lần đầy, lần 2 có vẻ hơi đuối chỉ đến đc tầm 82-85% , với con LG F240L thì ~ 3 lần đầy, ip5s thì ~4 lần => hiệu năng cũng ~ 85-90% quá ổn cho 1 con xdp đẹp & rẻ, tuy nhiên nó vẫn mắc phải 1 số khuyết điểm ko tránh đc như xạc ban đầu khá nhanh nhưng càng về sau càng đuối, lần đầu sạc tuy nhanh nhưng vẫn bị hiện tượng pin ảo (khoảng 8-10%) sau khi đầy ngắt sạc, để 1 lúc tự tụt (quả này chắc do a cao ...2.1a cơ mà) ko có nguồn 5v1a nên hơi bất tiện khi sạc cho iphone vì sạc nhanh .... xuống cũng nhanh

2. Hungxiaomi

Hungxiaomi Đột tử

Thanks bác đã ủng hộ. :D

3. Hungxiaomi

Hungxiaomi Đột tử

Uppppppppppppppp.

4. Hungxiaomi

Hungxiaomi Đột tử

Upppppppppppppppp.

5. Hungxiaomi

Hungxiaomi Đột tử