Báo lỗi IMEI

Thảo luận trong 'LG Optimus LTE 3' bắt đầu bởi kissandtell92, 19 Tháng bảy 2014.

1. Khoảng Cách

Khoảng Cách Active Member

mà của bác phụ kiện tnao.em tai nghe dock mau đen.sạc cáp lại màu trắng.nhưng là hàng zin đét hết lên không lo lắm

2. ninjaprohp96

ninjaprohp96 Member

ừ của mình cũng thế,mình mua hôm chủ nhật,máy+dock+tai nghe đen,còn đâu sạc vs dây cáp là trắng :).Hình như đây là kiểu hàng dự bị nên nó mới thế vì hôm nay mình lên face qua 1 số cửa hàng cũng bán lte3 full box y hệt thế này :)lúc đầu cũng hơi lo vì hộp+phụ kiện không đúng như hàng chuẩn,có điều kt imei chỗ đc chỗ ko @@

3. Khoảng Cách

bác lên imei.info mà ktra.máy hàng tem vàng các model đều k kiểm tra bằng tool hay app được đâu bác ạ.mà máy này mới sx nên cũng sướng.mới đét:laugh:

ninjaprohp96 thích bài này.
  4. ninjaprohp96

ninjaprohp96 Member

không hiểu sao mấy ông ở đấy up cho t rom 4.4.2 rồi cơ mà bây giờ mình ko vào đc recovery :( để rết máy,máy mới nen mình chả dám động nhiều,bạn biết cách vào recovery ko :)

5. Khoảng Cách

chăc mấy ông đấy chưa cài rec cứng cho bác rồi.nó bảo up rom 4.4 cho em mà em bảo để tự xử.vừa mua về sáng nay đã up 4.4 luôn rồi.chắc bác chưa vọc nhiều nên còn run chứ em vọc lte2 chán rồi nên quên ngán:D

6. Khoảng Cách

h muốn về 4.1 chắc bác chỉ còn cách kdz thôi.em thì ghét mấy vụ dùng đến láp lắm.nhiều vấn đề rắc rối nảy sinh lắm bác:oops:

7. ninjaprohp96

ninjaprohp96 Member

đâu trc đây mình dùng q-smart ghẻ s22 cũng up rom riếc đến tã cả máy ấy :laugh:,bị đi bảo hành 2 lần nên thấy ớn,vs lại đây là máy mới nên còn nâng niu ko dám vọc nhiều :laugh:)),mình ko muốn về 4.1.2 đâu,mình muốn làm sạch dữ liệu thôi,thế cài rec cứng ntn vậy bạn,kdz là gì vậy.mấy tháng ko dùng sp nên quên sạch ráo :laugh:

8. Khoảng Cách

KDZ là một cách về rom gốc bằng file đuôi .kdz qua chế độ dowload mode của điện thoại bác ạ.cách này phải dùng đến máy tính.có tóp đầu tiên đó bác đọc đi đọc lại là hiểu ngay:D.còn có cách khác là up file đuôi .zip bằng rec cứng.trên 4.4 thì em không rõ còn trên 4.1 thì cài rec mềm đuôi .apk rồi vào rec mềm flash file rec cứng như up rom là có rec cứng bác ạ.em muốn về 4.1 vì nó có mấy thứ ăn chơi như knock off.dùng lte2 có cái đó quen ui h k có cứ quen tay knock knock knock miết bác ạ.:laugh:nên phải về 4.1 :D

9. ninjaprohp96

ninjaprohp96 Member

@@ mình cũng đọc sơ qua r,thấy hơi rối,vậy bây giờ theo b máy mình đã có recovery chưa để mình làm theo hướng dẫn,chưa có cái máy nào làm mình đau đầu như cái máy này,mà bạn có face ko để mình tiện lien lạc hỏi han :)

10. kissandtell92

kissandtell92 Member

Dùng vẫn ổn bạn ah, chưa bị sao cả :D

11. Khoảng Cách

https://www.facebook.com/sy.van.16940 face book em đây bác.có gì cứ alo:D