không thoát được recovery mode sau khi cài recovery...

Thảo luận trong 'Phòng khám phần mềm, lỗi rom, ứng dụng' bắt đầu bởi bOSStRÙM, 21 Tháng sáu 2015.

1. bOSStRÙM

bOSStRÙM New Member

Máy mình đang dùng rom F320S30E_00.kdz sau khi mình cài RECOVERY CWM 6.0.4.4 ENGLISH SEMI-TOUCH: bản F320S Recovery (6.0.4.4) xong thì máy bắt đầu bị lỗi do 1 phần là toàn chữ tàu hay trung gì đó, phần khác là mình có bấm lụi mò cho nó thoát recovery mode, sau đó khởi động lại là treo logo suốt, mình đã thử hard reset cũng không được, sau đó mình vào download mode để chạy kdz thì nó báo lỗi boot gì đấy xong rồi nó tắt nguồn luôn, nói chung là lỗi ko vào được download mode, sau đó mình down thử bản cloudyrom (lolipop) cho S/L/K và chạy file zip trong recovery mode cài xong 100% khởi động lại thì nó lại tự vào recovery mode, thử lại hard reset và download mode đều không được, bây giờ máy mình phải làm như thế nào để chữa đây ? xin mời bác sĩ tư vấn hộ em phát...
    -tình hình là mình down stock zip 5.0.1 lg g2.zip về chạy và đã boot thành công. "update 11h 26 (21/6/2015)"
    chân thành cám ơn...

Last edited: 21 Tháng sáu 2015
  2. bác sĩ mobile

bác sĩ mobile Well-Known Member

Lần sau nhớ cẩn thận và đọc kỹ hướng dẫn nha bạn, dòng G2 dễ brick lắm đó :)