Chia sẻ Không nên sử dụng ứng dụng này !

Thảo luận trong 'LG Optimus G Pro' bắt đầu bởi gianghuy, 3 Tháng chín 2014.

1. gianghuy

gianghuy New Member

Các bạn không nên sử dụng ứng dụng Knock on này của " dangquang1304vn " nếu không muốn mất toàn bộ dữ liệu có trong máy phải KDZ lại , tớ đã cài đã chọn cả F240L vì máy tớ bản L không được thử chọn sang E988 cũng không được và kết luận rằng file mà người viết đưa lên toàn lừa anh em thôi mọi người à cẩn thận nhá

2. Kirit0

Kirit0 Member

Cái đó là cho 4.1.2, bản 4.4.2 không cài được

3. langtuvalen

langtuvalen Active Member

Chính xác là knock on đó chỉ sử dụng cho 4.1.2 thôi.Bác up cho 4.4 ko hoạt động là phải rồi và kenel 4.1 up qua 4.4 chắc chắn phải KDZ lại rồi.Bác nên tìm hiểu cho kỹ trước khi phát biểu như vậy nhé.Ứng dụng đó hoạt động 100% trên 4.1.2.

gianghuy thích bài này.
  4. gianghuy

gianghuy New Member

Bác vào xem bài đó của chủ thớt đi , xem post bài cho anh em có nói rõ là dùng cho bản nào không ? Post bài nói chung chung kiểu đem con bỏ chợ thế có nên không ?

5. langtuvalen

langtuvalen Active Member

Bác à,bài đó được đăng lâu lắm rồi lúc chưa ra kikat bác ạ.bác đào lên thì phải xem kỹ.Ít nhất bác phải xem các trang comment gần cuối để xem như thế naò.E dám chắc với bác là bác chẳng đọc một cái comment nào cả nên mới thế.Rút kinh nghiệm lần sau bác nhé.Và bác nên thêm vào tiêu đề là cho nền rom 4.4 thì hợp lý hơn bác ạ.

gianghuy thích bài này.