Chia sẻ Lỗi âm lượng loa thoại cuộc gọi - wifi yếu của Room SphinX PRO V2.0 bác nào giúp em khắc phục

Thảo luận trong 'LG Optimus G Pro' bắt đầu bởi oeoeoe, 29 Tháng tám 2014.

1. oeoeoe

oeoeoe Member

Em vừa mua em này về , cửa hàng up sẵn room này . Room này tất cả đều tuyệt vời , nhưng có một lỗi khi có cuộc gọi đến hoặc em gọi đi soa khi gọi xong mức âm lượng tự động chuyển về thấp nhất . Em kéo thanh thông báo xuống thì thấy mức âm lượng đã kéo xuống mức thấp nhất .Chỉnh lên lại thực hiện cuộc gọi, gọi xong vẫn bị tình trạng đó. Và một lỗi nữa em thấy wifi yếu hơn bản 4.1 . Còn lại em nha65nt hấy đây là bản room tuyệt vời , mượt , đẹp
    Hy vọng bác Hoàng Nova khắc phục sẽ có một bản room tuyệt với. Xin cám ơn bác
    ( Tiện đây có bác nào về cao thủ up room qua team view ko , up giúp em , hoặc ra cafe RiTa quận 5 em sẽ bao một chầu cafe giao lưu ,hướng dẫn em up room với , Em ở HCM )

2. Cuong84vnnpro

Cuong84vnnpro Member

3. oeoeoe

oeoeoe Member

Mở máy thì em thua , không có kinh nhgie65m vừa up xong tất cả các fix lỗi của room sphinx v2 pro và thêm một số mod room . Cảm nhận quá tuyệt vời, loa nghe to rõ, giao diện đẹp mượt . Chỉ tiếc không knock on, và wifi thì thực sự quá yếu sinh lý so với con lte2 cũ của em thì thua xa lắc . hic:ninja: