Toàn Quốc Lộc Mobile - Xiaomi Redmi Note2 giá 2750K, Note3 giá 3700K. Hàng nguyên seal, nhiều khuyến mại.

Thảo luận trong 'Bán điện thoại' bắt đầu bởi Lộc, 3 Tháng bảy 2013.

1. hugn222

hugn222 Member

Chuẩn!!! Ai thấy hợp lí thì tham gia, chơi miễn phí chứ có thu phí đâu, nhưng nếu mà thật sự muốn mua thì đấu giá luôn là cách mua rẻ hơn... tất cả mọi người đều ém không bid, đợi đến giờ mới bid thế thành ra thông đồng nhau dìm cửa hàng ah :unsure:... Các bác tham gia đấu giá trên 5 giây thì biết thế nào là dìm hàng :D
    Đã lập nick mới còn ngại nói thẳng, mà nick mới nick cũ thì Mod do` IP cũng vậy :cool:, bạn ấy ý nói các bác là "Hỗ trợ Locmobile" vẫn vào đấu giá! Có thế thôi mà cũng vòng vo.
    Mình chẳng bênh ai cả nhưng theo mình biết các bác ấy đều là những người có uy tín trên diễn đàn, có công xây dựng diễn đàn nên Locmobile mời tham gia hỗ trợ cửa hàng cũng như một cách tài trợ nhỏ...
    Các bác ấy đấu giá nhiệt tình, vui vẻ chứ cũng chẳng có ý gì đâu...
    Em nói sai gì không nhỉ? :rolleyes:

2. Lộc

Lộc Uy tín là thật

Tớ không bảo ai vào "tham gia hỗ trợ cửa hàng" kiểu như bạn nói và cũng không bao giờ làm trò đó. Còn bạn tin hay không thì tùy, tớ là người sống và làm việc theo lương tâm và trách nhiệm.

Bạn nên suy nghĩ và tìm hiểu kỹ trước khi phát biểu những điều như này. Bạn có thể không tham gia đấu giá nếu không thích. Tớ không ép bạn.

Những người thắng đấu giá trước giờ duy nhất chỉ có bạn tên Giang là cancel, còn đâu đều đến nhận máy và thanh toán đầy đủ. Hóa đơn cửa hàng vẫn còn giữ.

3. hugn222

hugn222 Member

Xin lỗi em dùng từ sai, bác nóng quá! Là "cộng tác viên". Em cũng chỉ muốn mọi thứ được rõ ràng, tránh ảnh hưởng uy tín cửa hàng mà thôi... nếu phận lòng bác thì em xoá post, âu cũng là topic của bác!

4. boy_sk_vip

boy_sk_vip Active Member

Hôm qua say men, phê quá ko đấu giá, ko thì em rước con lte2 nữa về rồi :(, ước gì thời gian trôi trở lại. Huhu

5. boy_sk_vip

boy_sk_vip Active Member

topic buôn bán của bác ấy mà, dù giá cả thế nào đi nữa thì bác ấy cũng có bao giờ để anh em đấu giá thiệt thòi đâu, LTE2 3m65 là thiếu 100k nữa tròn giá bán rồi kìa, nên bác ấy tặng kèm bộ pin và dock LTE2 giá 500k, tức là người thắng cuộc có lãi 600k rồi :laugh: . Mấy bạn lập nick clone phá người ta làm ăn quá

hugn222 thích bài này.
  6. tydaikho

tydaikho Active Member

Ngoài ra, tớ nhận thấy một thực tế là kiểu gì thì người thắng cuộc cũng sẽ mua được máy rẻ hơn giá thực tế của cửa hàng, bid là một cách thức vừa tăng tính sôi động, vừa mang tính vui chơi giải trí. Nếu giá gần với giá thực tế thì cách đã giải quyết các trường hợp trước là km mãi thêm một cơ số mà nếu các bạn đưa các thứ đó tính ra tiền cũng suýt soát bốn năm trăm k :D Còn như nếu kì vọng mua với giá cực bèo thì tớ e rằng là khó, sàn đấu giá không hề ít người tất nhiên sẽ có tính cạnh tranh :D

hugn222 thích bài này.
  7. hoangarc

hoangarc New Member

bác lộc cho em hỏi là giờ em muốn mua LG LT2 full box brand new ko ạ.nếu có có phải đặt trước ko ạ.thank bác luôn

8. boy_sk_vip

boy_sk_vip Active Member

bác nên alô trực tiếp cho bác lộc nhé, tiếp nhận cuộc gọi từ 8h sáng đến 21h :laugh:. Pm riêng với em để được hưởng giá ưu đãi hơn

9. hugn222

hugn222 Member

Chịu bác! Đoc lướt qua cái chụp mũ em luôn... Em người ngay thẳng thấy sao nói vậy... chưa từng có lời nào phá hoại và có trách nhiệm với mỗi điều mình nói!

hoangnova and boy_sk_vip like this.
  10. jackkitom

jackkitom Active Member

Mới nhận hàng con Take S220 từ bác Lộcmeo_mup :P Nói chung là chưa có gì phải chê :P

Lộc thích bài này.
  11. badman469

badman469 Active Member

Anh ơi trong ngay nay em sẽ có mặt để lấy máy anh nhé? Mà em hỏi khôn tý cái giá đấu thắng cuộc như em có dc giảm 100k nguời giới thiệu không vậy....Hihihihi....?

12. vang toi nha que

vang toi nha que Well-Known Member

Các b cú đêm quá :)

nhà quê kệ e

13. vang toi nha que

vang toi nha que Well-Known Member

Chắc ko đc đâu b badman ak.nếu đc thì t gthieu b cho :)

nhà quê kệ e

14. Xu Đi

Xu Đi Leader Data Team

Anh Lộc ơi. Anh up rom cho con Galaxy Gio hộ em nha. Hôm qua em đến lấy máy mà nó chưa có rom, fix lỗi nên máy em vẫn để ở vương thừa vũ.hì.

Gửi từ LG-LU6200 của tôi sử dụng ứng dụng LG Việt

15. Văn Chức

Văn Chức Life Good

Bán chưa ?

congaixinh thích bài này.
  16. PTK

PTK Member

bác Lộc có dock với pin lte3 ko ta?

17. flyindance

flyindance Member

Vào thớt này nhiều chuyện vui thật.
    Các bạn ít tiền nói sai rồi, không ai ép các bạn đấu giá cả, và người ta có tiền người ta thích đẩy giá cao cũng chẳng trách người ta được nên các bạn đừng lôi lý do các bạn nghèo ra để nói người khác nhường, nực cười lắm.
    Có điều trong đây mình nghĩ nhiều tiền thì ít mà phá game thì nhiều. Thực ra trò này bác Lộc làm cũng để cho anh em vui và muốn hỗ trợ anh em, nhưng có nhiều đồng chí thích phá người khác chứ không ham hố gì mua máy, đấy là cá nhân thôi, chả phải chân gỗ của ai cả, mồm thì luôn nói tao thích mua giá đấy nhưng thực ra biết thừa khi đẩy giá lên thì người khác cũng phải lên theo. lol
    Mình bid ở nhiều nơi như se-cafe hay sl4x, mọi người đều vui vẻ được cũng vui mà không được cũng vui, chứ không như nhiều bạn bên này, thua thì cay cú lắm :)
    Bid nó cũng cần văn hóa cả, và người có văn hóa thì ít, người vô văn hóa cũng nhiều nên các bạn cứ vui vẻ mà chấp nhận. :inlove:

18. carnation_kt07

carnation_kt07 Active Member

bạn nên alo cho anh lộc hoặc việt anh ở cửa hàng và đọc tên số điện thoại của tớ để được ưu đãi bất ngờ...

19. Tôi yêu LG

Tôi yêu LG Active Member

Hôm nay chưa thấy đấu đá j nhỉ?

20. carnation_kt07

carnation_kt07 Active Member

bác nhờ e k e đọc sdt của e dưới chữ kí là được giảm hehe

congaixinh thích bài này.