Toàn Quốc Lộc Mobile - Xiaomi Redmi Note2 giá 2750K, Note3 giá 3700K. Hàng nguyên seal, nhiều khuyến mại.

Thảo luận trong 'Bán điện thoại' bắt đầu bởi Lộc, 3 Tháng bảy 2013.

1. toan.bingo

toan.bingo Đột tử

Thì mình thấy bác lộc có chữ ký cam kết máy bác ấy zin đét , nhưng bác wiseman bảo máy bác ấy đã bị tháo , màn k khít , giaays quỳ hồng , ốc có vết , thì mình ý kiến thế , ai cũng mong muốn mua đc máy zin , nguyên bản mà , mình sắp mua nên cũng đang muốn xem cửa hàng bán hàng thế nào thôi , mấy hôm trc xác định qua đây lấy rồi , giờ thấy phốt nên lại nản

2. Văn Chức

Văn Chức Life Good

Bạn đọc lại thật kỹ cmt của bạn wiseman và cmt của Nguyễn Thế Hùng đi đã nhé. Đây không phải lần đầu bạn gây hấn trên Forum . Có vẻ bạn rất thích chụp mũ người khác thì phải

3. toan.bingo

toan.bingo Đột tử

Thế bạn có dẫn chứng đc lời mình sai chỗ nào ko , rõ ràng bác Lộc cũng thừa nhận máy của bác ấy đã bị mở , bác kỹ thuật viên cũng bảo đem qua sửa chữa , chữ kỹ của bác lộc thì zin đét @@

4. Lộc

Lộc Uy tín là thật

Bạn xem wiseman có kiện cáo gì không mà bạn bảo phốt? Bạn ấy còn bảo là chuẩn bị qua mua con nữa. Còn chữ kí của mình ghi là xịn đét đèn đẹt nhé: máy cũ mình cam kết với anh em là máy Hàn ngon, linh kiện xịn chứ không cam kết là chưa mở máy nhé. Máy cũ từ bên Hàn chuyển về làm sao dám đảm bảo với anh em là chưa mở máy, bên Hàn người ta cũng là chợ điện thoại cũ. Mình bán hàng tình trạng máy sao đều nói với khách hàng và giảm giá mạnh tay, anh em cảm thấy thoải mái thì mua. Lời lẽ của bạn sặc mùi chụp mũ, cố tình dùng những từ ngữ không tốt để hạ uy tín của mình.

Đề nghị ban quản trị xử lý mạnh tay đối với trường hợp này. Theo như mình để ý thì đây không phải lần đầu nick này đi gây gổ, làm mất đoàn kết trên LGVIET.

5. anhyeuem

anhyeuem Đột tử

Bác ấy nói cũng có ý đúng còn gì nữa , xịn đét đèn đẹt là bác mới đổi thôi , hôm trc sao bác ko giải thích với cái bác kia là máy bác ko phải zin đét đèn đẹt mà là xịn đét đèn đẹt thôi , người ta mua về rồi mới nói @@
    P/S : Xin hỏi là bác wiseman có đc giảm giá mạnh tay như lời bác Lộc nói ko , hay là mua máy theo giá like new 99% đấy để em biết tình hình với , cũng đang tính qua mua mà hoang mang quá

6. Văn Chức

Văn Chức Life Good

Yêu cầu bạn quay về #1 xem lại thông tin bảo hành bên phía Lộc và chất lượng hàng hóa. Và mình kô nói nhiều với bạn nữa . Không có dẫn chứng tức là bạn chụp mũ ng khác vô căn cứ. hoangnova

7. Lộc

Lộc Uy tín là thật

Tớ giải thích rồi: vì tớ on điện thoại nên không thấy chữ kí. Còn trước giờ tớ luôn nói với anh em cả trên diễn đàn lẫn khi qua mua máy: là tớ chỉ cam kết máy Hàn, linh kiện zin, máy ngon, bảo hành tốt, còn việc máy mở ra hay chưa thì nói thẳng với anh em là tớ không thể cam kết: vì nó là máy cũ, và đã qua chợ điện thoại bên Hàn rồi nên nó không nằm trong tầm kiểm soát của tớ được.

anhyeuem nếu bạn không hiểu rõ sự việc và ý của bạn wiseman thế nào thì bạn không nên nói những lời như vậy nhé.

8. anhyeuem

anhyeuem Đột tử

Hôm qua chữ ký của bác là thế này ạ @@

..... Chữ ký .....

iProtect.vn - Chuyên sạc, cáp, tai nghe, pin, dock, ốp lưng LG chính hãng.
    Locmobile.com - Chuyên máy LG xách tay Hàn Quốc zin đét đèn đẹt.

Hotline: 094.589.6666

Theo mình nghĩ máy đấy bác ko nên bán theo giá 99% đc , như vậy thiệt bác kia , mình mua máy cứ mất zin là mất giá trị rồi , mình bán máy lại , bác nào chứng minh đc máy mình mất zin là mình cũng phải giảm giá thôi , những lỗi ấy theo mình nghĩ là bác phải biết mà phân loại sản phẩm chứ

haithu7983 thích bài này.
  9. Lộc

Lộc Uy tín là thật

Bạn cố tình không đọc?

Hôm qua tớ đã trả lời bạn kia là tớ đợt này hay on điện thoại, không on máy tính nên không thấy chữ kí. Còn việc chất lượng hàng, hậu mãi của tớ sao nhiều anh em hiểu.

Bạn và nhiều người khác thích bắt lỗi từng câu chữ thì tớ cũng xin chịu...thua.

Còn tớ nhắc lại lần nữa: bạn chưa biết wiseman mua máy của tớ như nào, tớ giảm giá cho bạn ấy ra sao mà cứ khẳng định rằng: "tớ bán cho bạn ấy máy 99% và không nói tình trạng máy móc, không bớt tiền" là bạn đã 2 lần quy chụp vô căn cứ cho tớ.

Đợi wiseman vào phản hồi lại cho bạn, tớ sẽ yêu cầu một lời xin lỗi từ bạn.

jay sơn thích bài này.
  10. kimtruong205

kimtruong205 New Member

Bác Lộc cho em hỏi bên mình có cài phần mềm free trọn đời nếu mua máy ko ạ?

11. Lộc

Lộc Uy tín là thật

Có bác à.

12. anhyeuem

anhyeuem Đột tử

Mình cũng muốn tham khảo một số cửa hàng trc khi mua điện thoại thôi , nếu bác nói với bác kia máy ko còn đc zin , màn như thế , bác ấy chấp nhận lấy với giá thấp hơn thì ko có gì đáng nói
    nhưng hình như bác ấy mua với giá 99% , theo mình hiểu thì đây là máy chỉ có xước nhẹ , chưa bung , bung rồi thì mất hẳn giá trị

13. Lộc

Lộc Uy tín là thật

Lại là 1 câu hình như, bạn vui lòng nói có dẫn chứng cụ thể. Đợi wiseman vào confirm lại, khi đó mong bạn có lời xin lỗi với tớ.

14. Nguyễn Thế Hùng

Nguyễn Thế Hùng Not online Staff Member

Nếu không nói được câu nào cho nên hồn thì đừng sủa.
    Hỏi toàn topic đi xem có ai mua con nào bên mình nói là nguyên bản mà về thấy máy không nguyên bản không?
    Máy nào bị tháo hay thay gì đều nói rõ khách hàng, ưng thì mua, không ưng thì mua con khác.

15. DungNoiLoiCayDang

DungNoiLoiCayDang Đột tử

Thế sao lại lòi ra một con máy ko nguyên bản thế bác ơi @@

16. Văn Chức

Văn Chức Life Good

Cái hình như này có đáng bị xử lý kô Lộc . Tùy ở bạn và bạn anhyeuem

17. Văn Chức

Văn Chức Life Good

Ở đâu hả bạn . Bạn mua phải à ?

18. anhyeuem

anhyeuem Đột tử

Thì bạn bán cho bác ấy theo giá 99% chứ ko phải giảm giá chứ gì , tức là vẫn là giá của hàng like new , nếu mình nói sai , bác wiseman vào confilm đúng là bác ấy mua theo giá khoảng 94 95% và đc bác giảm giá , bác ấy chấp nhận mua với giá ấy thì mình sẽ xin lỗi

19. haithu7983

haithu7983 Member

Sạc bên HQ là 1,2A, về VN hao chỉ còn 1A! Kaka chúc bạn may mắn!

20. DungNoiLoiCayDang

DungNoiLoiCayDang Đột tử

Thì bác gì đó mua phải mà , mình đọc mấy trang thấy bảo máy bác ấy hở màn hình , quỳ hồng , ốc toét nhẹ , bác Lộc cũng ko nói là bác ấy nhầm mà bảo đem qua chỉnh lại thôi , bác Hùng lại bảo toàn máy nguyên bản @@ k biết sự thể thế nào