Toàn Quốc Lộc Mobile - Xiaomi Redmi Note2 giá 2750K, Note3 giá 3700K. Hàng nguyên seal, nhiều khuyến mại.

Thảo luận trong 'Bán điện thoại' bắt đầu bởi Lộc, 3 Tháng bảy 2013.

1. Teo

Teo New Member

Quote="locmobile_banhang, post: 906367, member: 40147"]còn bạn nhé, bạn qua cửa hàng xem máy nhé[/quote]
    Hôm trước hỏi bác chủ thì LTE 3 cấp A có 2 đồng 6 hôm nay đã lên 2 đồng 75 rồi.
    Cám ơn bác chủ đã trả lời.

2. locmobile_banhang

locmobile_banhang Member

phụ kiện zin bảo hành theo máy a nhé

3. locmobile_banhang

locmobile_banhang Member

Hôm trước hỏi bác chủ thì LTE 3 cấp A có 2 đồng 6 hôm nay đã lên 2 đồng 75 rồi.
    Cám ơn bác chủ đã trả lời.[/quote]
    a Lộc bận, e chỉ là nhân viên bán hàng thôi ạ, có gì không hiểu a cứ alo vào sổ cửa hàng nhé

Teo thích bài này.
  4. Phương Nam Đỗ

Phương Nam Đỗ New Member

Hôm qua vừa lấy em LG optimus G likenew fullbox bên Lộc. Dùng từ hôm qua đến giờ thấy khá ổn. Không uổng công đi cả mấy chục cây qua mua. Hê.
    Vào hỏi mua likenew mà các em đưa cho xem mấy con cấp a vs b test đến 6,7 con ko ưng đến cuối các em mới xì ra con có gián chữ fullbox phát test oke ngay. Mấy bạn nhân viên khá nhiệt tình, test lâu và test nhiều máy mà các em ko tỏ ra khó chịu gì cả. Như chỗ khác chắc nó móc mắt ra rồi đuổi mẹ nó về rồi. :v.
    Chúc bên bạn sẽ phát triển hơn nữa. Lần sau mua máy lại qua đây mua. Mất công tín nhưng đc cái hàng ngon. :laugh:

Lộc thích bài này.
  5. locmobile_banhang

locmobile_banhang Member

kiukiu a nhiều nhé

6. no1200

no1200 New Member

bác Lộc cho em hỏi chút tuần trước bạn em có lấy cho em 1 con gpro, xem mấy con thì chọn được 1 con. Cũng xác định tin tưởng nên nhờ bạn đi mua vì nó là con gái, chỉ xem qua hình thức. Bạn em có hỏi nv bên mình máy có thay vỏ không thì được nhận câu trả lời là máy nguyên không thay vỏ. Nhưng khi nhận máy về vỏ khá ọp ẹp:
    - Mặt trước và xương không khít nhau, nhìn ảnh các bác có thể thấy mặt trước trắng chứ không bóng nhưng nắp lương
    - Pin có vẻ là không chuẩn các chữ in trên pin không sắc nét
    - Xương các gờ rất dại không nhẵn mịn
    - Phần phím home khá xước nhưng mặt lại khá mới
    - Phần thanh kim loại chỗ loa nghe có các vết như bị cậy ra
    Ngoài ra khi sạc mà dùng máy cảm ứng khá đơ không mượt như bình thường. Em có chụp ảnh nhờ các bác thẩm định và cho ý kiến giúp, vợ em cũng dùng 1 con gpro nhưng mua ở chỗ khác thì khá khác biệt với con em mua này. Ảnh chụp tối không rõ chỗ nào các bác bảo em chụp lại em cảm ơn.

7. nhokfresh

nhokfresh New Member

Còn LTE2 like new ko thot ?

8. locmobile_banhang

locmobile_banhang Member

còn a nhé

9. Lộc

Lộc Uy tín là thật

@no1200 bên tớ không cam kết nguyên zin nha. Bên tớ có cái thẩm mỹ viện chuyên thay vỏ, thay viền, làm đẹp điện thoại nên con nào vỏ xấu quá là bên tớ thay nhé.

Bên tớ chỉ cam kết: main zin, màn zin, linh kiện zin, bảo hành tốt, hậu mãi chu đáo.
    Bạn gái bạn chắc nghe nhầm hay như nào chứ nhân viên bên tớ không bao giờ nói với khách là máy nguyên bản nhé. Anh em nào hay mua máy bên tớ đều biết quan điểm này của tớ.

Bạn tham khảo thêm quan điểm smartphone cũ của Lộc Mobile: http://loc.com.vn/smartphone/gioi-thieu-ve-loc-mobile

Cái vụ sạc bạn bảo bạn của bạn mang qua đổi sạc lấy sạc chân dẹt tiếng Anh là hết nhé. Sạc bạn là sạc tiếng Hàn chân tròn có chữ K phải không? Nếu bạn của bạn không qua được cho tớ xin địa chỉ để gửi cục sạc cho bạn.

Pin thì bạn yên tâm 100% là pin zin chính hãng.

Last edited: 23 Tháng mười một 2014
  10. Lộc

Lộc Uy tín là thật

LG LTE2 đã tăng giá lên 2400K cấp A.

11. no1200

no1200 New Member

Mình có biết chuyện bên mình cam kết không nguyên zin mình cũng chấp nhận điều đó, nhưng xác định muốn mua 1 con chỉ cần vỏ zin xấu cũng được nên nhưng đứng nát quá, nên hôm trước cũng nhờ xem con gx rồi nhưng các cạnh rơi nhiều quá( mình ở Móng Cái khách của mình cũng mấy người làm dt và mình cũng đi xem rồi không ưng). Nên mới chuyển sang gro, nên có bảo hỏi là vỏ thay chưa. Có thể cách nói và cách hiểu của NV và bạn mình khác nhau nên có thể hiều nhầm; thành ra vác củi về rừng . Thêm nữa màn hình có 2 điểm gọi là gì nhỉ giống kiểu chết màu ấy để nền trắng nó sáng hơn xung quanh ( mình không biết tả thế nào mấy con sky hay bị thì phải).
    Nó chỉ bị vậy nhưng có ảnh hưởng gì không mình ở Móng Cái gửi lên thì mất công quá. Thank bác

12. hoangphucdt

hoangphucdt Well-Known Member

Con sky 870 em mua like new giá sao anh.

13. congtuptn

congtuptn Active Member

giá GX cấp B là 3tr2 hay 3tr7 ạ, e thấy tiêu đề 1 giá, bên dưới topic 1 giá.
    E xin báo giá GX cấp A, B luôn ạ, đang ngâm cứu :)

14. Lộc

Lộc Uy tín là thật

Vậy đơn giản thôi bác, bác chịu khó gửi lại cho em, em sẽ gửi cho bác một em vỏ zin và cố gắng chọn cho bác một em đẹp. Tại đợt này G Pro hơi khan bác à.
    Tiện gửi lại rồi e đổi cho bác củ sạc khác luôn ^^. Anh em mình suy nghĩ mọi chuyện nó đơn giản thì nó sẽ đơn giản thôi mà ;).

TRAN HA 75 thích bài này.
  15. Lộc

Lộc Uy tín là thật

3700K, có voucher giảm giá hoặc chịu quay video ý kiến đánh giá về cửa hàng thì sẽ được giảm 500K còn 3200K nhé bác.

16. Lộc

Lộc Uy tín là thật

Tớ không có like new nha.

17. nhokfresh

nhokfresh New Member

Hôm qua e có mua con LTE 2 like new chỉ testvafi tác vụ bình thường r baỏ lấy luôn, e hỏi room rủng ra sao chị bán hàng bảo sẻ up cho bản ổn định nhất rùi chị bán hàng đưa cho bộ phận room rủng lúc sau a kia bảo room ok rùi chị bán hàng cũng chã xem lại bỏ vào hộp luôn e củng ko xem lại nữa, vứt máy vào cốp r di về. Tới nhà mở máy ra vẫn room vẫn như lúc test :( nhà củng khá xa vs k có time vậy hỏi bên cửa hàng có uproom từ xa dc k ?

18. locmobile_banhang

locmobile_banhang Member

nó đang ở bản room tiếng việt hả anh?? nếu ở bản room tiếng việt rùi thì kĩ thuật đã up room rùi a nhé, a cứ sử dụng bình thường nhé, còn nếu như dùng có vấn đề gì thì a cứ mang qua cửa hàng kĩ thuật chạy lại rôm cho a nhé

19. nhokfresh

nhokfresh New Member

Vẩn room hàn a :( voi lajicho e hỏi tại sao leejnnh *#*#4636#*#*ko đc ạ?

20. locmobile_banhang

locmobile_banhang Member

rất xin Lỗi anh, chắc do sai sót bán hàng, vậy a có thể cho bên em xin lại số điện thoại, để e hỏi chi tiết a nhé.