làm chuột bạch cái chơi

Thảo luận trong 'Phòng khám phần cứng' bắt đầu bởi menkhai, 31 Tháng mười hai 2013.

1. menkhai

menkhai Active Member

Sáng ra lời đầu tiên e chào các cụ ,trả là thế này các cụ ạ e mới nhặt được con lg p920 dùng nó cứ đơ đơ theo tìm hiểu thì chắc ro ram của nó bé quá lên cài nhiều phần mềm với mở ứng dụng lặng lên nó chạy ì ạch và chậm chạm. Đấy là ro e nghĩ vậy koo biết có đúng không? Em có ông chú cũng biết tí về điện thoại cả phần cứng lẫn phần mềm các cụ ạ còn e thì chịu chỉ biết nghịch thôi mà lại hay nghịch dại,nói dài dòng một tí cho các cụ hiểu. Không biết vụ này có dại lữa không? Hihi ...e vào đề luôn các cụ nhá cụ nào có sơ đồ mạch con p920 thì cho e xin với ,e đang tính bóc mẹ nó con ram gốc của nó ra của nó có 512m thôi e đang tính đóng mẹ nó con 2g vào thử xem thế nào ,mang chuyện này bàn với ô chú ông ấy bảo e điên đéo thèm thử với e e mới điên luôn chứ hihi, thế lên đây thử xin các cụ sơ đồ mạch miếc của e nó với vị trí của con ram nó lằm chỗ nào e cạy m nó ra làm chuột bạch phát xem sao. Hay cụ nào có hứng thú mà gần gần có cùng chí hương e đem đến cùng ngâm cứu xem xao, chứ không biết máy của ai mà mang trả bây giờ

2. phamthang190

phamthang190 Active Member

Ram khác chân sao bạn đóng được....Đâu phải như laptop mà nâng cấp ram cái kiểu như vậy..Ông bác bạn nói bạn điên là đúng quá mà...Cứ để vậy mà xài...tốt hơn...??? :laugh:

3. caophilam

caophilam Well-Known Member

Bác này nói hay nè .

4. Nguyễn Khắc

Nguyễn Khắc New Member

Vậy đổi thùng ken uống ngày tết đi, làm xong bán ve chai đấy

menkhai thích bài này.