LG D802 chính thức lên 5.0.2 V30b qua LG PC Suite

Thảo luận trong 'LG G2' bắt đầu bởi Xuan Anh Nguyen, 8 Tháng năm 2015.

1. musiclyric

musiclyric Member

tính năng em thích nhất mà:ninja: tại em quen mất cách dùng cái Dâu Đen. Bác có biết dùng mấy cái thay đổi đèn LED như light flow với led manager k ạ, em thử dùng r k được mà lên xem trên xda cũng chả thấy nói gì cả:D

2. vitxiem02

vitxiem02 Member

Vậy tóm lại là ổn chưa bà con, sao nhiều bạn nói hao pin nóng máy ghê vậy
    Mà update qua PC Suite có bị mất dữ liệu trên máy ko ta, dữ liệu nhiều quá, mất phát chắc chít :(

3. quynhu

quynhu Active Member

Hehe minh xuống 4.2.2 rồi máy không nóng pin trâu như cũ bạn a lên 5.0.2 mở wofi tuộc pin nhanh qua chứ không sài mấy cái khác đâu có bị gì mình để qua đêm 8 tiếng mà tuộc 1% mà sao mở wifi lên thì tuộc pin nhanh quá

4. quynhu

quynhu Active Member

Không bạn ơi

5. quynhu

quynhu Active Member

Bạn điên a mua máy 14tr 500k mà giờ bán lại cho lỗ đầu a mình để sài chờ g4 còn 8 triệu hàng chính hãng mình bán lại cho bạn hehehe bán 10 triệu nè hehe mua ko

6. vitxiem02

vitxiem02 Member

Các dữ liệu trên game và dữ liệu các phần mềm có bị mất không bác?
    Mình có chơi game Plant VS Zombie, phá đảo hết rồi, đang đợi update màn mới, tiền trong game nhiều lắm, update qua PCSuite nó có bị mất dữ liệu này ko ta??? :geek:

7. quynhu

quynhu Active Member

Tui cũng ở gần ông ne ông o quân 1 tui o binh dương đi quân 1 20km a

8. quynhu

quynhu Active Member

Bạn bị gi vậy có hằng nào bán đồ mà đi tới nhà bán đồ . Mình không phải là tổ chức buôn bán nhé bạn

9. mrthu

mrthu New Member

Lên 5.0.2 có vẻ nóng máy và pin tốn hơn 1 chút. Nhưng không đáng kể, bù lại nhiều thứ mới mẻ và rất mượt :). Bị mất tính năng plug and pop ah các bác.

banhgung thích bài này.
  10. quynhu

quynhu Active Member

Bạn sao hen vậy mình lên 5.0.2 rồi xuống lại 4.2.2 nè lên 5.0 thì bình thường pin rất trâu nghe nhạc 30 phút 1% chờ qua đêm 10 tiếng xuống 1 % , coi phim trong bộ nhớ quá nhanh quá huy hiểm 7, 2 tiếng xuống 15% , mà bậc wifi lên thì facebook hay lướt wep 2 phút 1% máy nóng 40 độ

11. quynhu

quynhu Active Member

Pin chay mà để 10 tiếng xuống 1 % pin, thế là chai a bạn ,nói ra mà không có qua xử lý của bộ não của bạn a, Bạn đi hỏi tất cả các người sài smartphone ,thế nào là chai pin tui xuống kk wifi chrome 5 phút xuống 1 % pin mình đề nghị bạn ăn nói cho đàng hoàn lại nhé ăn nói gì không có thông qua bộ não cả

12. quynhu

quynhu Active Member

Tụi nói người ta xạo thì ai biểu không nói rõ bản châu âu thì vô lg châu âu mà comen mà chạy qua lg vietnam thì tui tưởng việt nam thì tui update ko có thì chu xạo còn gì nữa bạn coi thì coi cho kỹ rồi comen nhé

13. imperator_1402

imperator_1402 Member

Bộ gõ không hoàn hảo đâu bác, Pro 2 5.0.1 t thấy bộ gõ còn vài lỗi, như: chữ "ảnh, ẩn, ấn, ứng..." mà bác gõ dấu sau cùng sẽ thành "anhr, ânr, âns, ưngs...". T k rõ ở 5.0.2 bộ gõ đã được sửa chưa, vì trước t cũng lên fanpage để góp ý & addmin bảo sẽ chuyển bộ phận KT.

14. imperator_1402

imperator_1402 Member

Xin hai bác, có gì thì bỏ qua cho nhau, mỗi người nhịn tí, a e diễn đàn cả mà. dĩ hòa vi quý.

15. quynhu

quynhu Active Member

Mình lên internet bằng điện thoại bạn ơi , thì lên 5.0 bản mới quá thì còn nhiều lõi . Còn bạn lên 5.0 không bị lõi thì tui chức mừng cho bạn . Chứ đừng buồn lời cay cú , nhé bạn . Bây giờ là thế kỷ 21 rồi nha bạn . Chứ không phải thề kỳ đồ đá đâu bạn ơi . Làm ơi , bạn ăn nói nhớ để bộ não xử lý dùm cái , ăn nói mà không thông qua bộ não gì cả . Ra đường cận thận nha bạn (@-@)

16. quynhu

quynhu Active Member

Mình đây làm việc vân phòng ,tối vè đấu khẩu với bạn cũng thư giãn đầu óc chúc hjhj . Bạn ơi lên phần mền nào mới dể bị lỏi nó hoạt động chưa ổn định , có bạn bị có bạn không ( Bạn là 1 trong số đó ) chứ đừng nên chội đá lẳn nhau ( chúc bạn 1 ngày tốt lành và Chú ý Ra Đường Cẩn Thận Nha :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

17. quangdao1234

quangdao1234 New Member

Nhiều bác ăn nói mất...vệ sinh quá. Thảo luận là cùng nhau hiểu biết thêm nhiều vấn đề chứ có đụng chạm tới cơm gạo nhà nào đâu.

18. quynhu

quynhu Active Member

Bạn biết làm văn phòng thì không cho làm công việc khác ,mà bạn bạn ở nhà ăn không ngồi rồi rồi báo hại cha mẹ và quốc gia rồi là lên ta là thiên tài hay thiên tai hả bạn

19. quynhu

quynhu Active Member

Bạn máu quá . Tui đề nghị bạn đi đầu quân ra . Trường Xa . Hoàng Xa mà đi đối đầu với kẻ cóp nước cóp biển của nước ta đó, mà ở đây mà đòi hơn thua với người trong nước

20. o9xx19xx29

o9xx19xx29 New Member

Đang chán LG vào đây tự nhiên thấy mới được lên, cũng đang thử xem sao - kể cả có lỗi wifi hay gì đó tuột pin thì cũng cứ thử cái đã tính sau.
    Chán quá thì lại về 4 :D