LG G2 Docomo đã ngưng bán ở Nhật.

Thảo luận trong 'LG G2 Nhật Bản - G2 Docomo, G2 Isai' bắt đầu bởi pakminhhoa, 24 Tháng tám 2014.

1. pakminhhoa

pakminhhoa New Member

Sau thông tin ko hỗ trợ tiếp tục nâng cấp phần mềm cho L-01F, sản phẩm LG G2 Docomo đã chính thức rời khỏi trang bán hàng của Docomo. Vậy là đợt hàng vừa qua có thể là bán dọn kho của nhà mạng Docomo. Mình lướt qua một vòng các trang web bán G2 Docomo thì giá hiện nay đã tăng so với cách đây 2 tuần, khi đó giá chỉ khoảng 5tr8 đến gần 6tr. Nhưng hiện nay đã lên hơn 6tr. Có thể đây là hiệu ứng của bản rom Kikat mới ra lò của bác Cloudy. Mình cũng đang dùng G2 Docomo, thấy mọi thức đề khác biệt khi dùng rom mới. Mội thứ thật tuyệt vời. ;)

2. phuchung1155

phuchung1155 Member

vậy thì hay quá bạn à. bạn up rom của bác Cloudy và sử dụng rồi chứ? cho mình đôi điều về bản rom này được không?
    ví dụ như về sóng, 3g, wifi, thời lượng pin.và có nóng máy khi chơi game hay lướt web không bạn?
    cảm ơn bạn nha.

3. darin

darin Active Member

le tui.toi cmn 1 hàng cảm ứng

hoangnova thích bài này.
  4. baaaadboy

baaaadboy New Member

xài nge gọi hổn hợp.do sang thuong xuyen 40%.tí game.chat viber 1tieng moi ngày.từ ngày lên kitkat đẹp và sướng hơn hăn.rất hài lòng.cài them dsbaterry saver.có len facebook coi tin tuc. ban be.tuyệt

Các file đính kèm: