LG G2 F320K_Không lên màn hình sau khi thực hiện "khôi phục cài đặt gốc"

Thảo luận trong 'LG G2' bắt đầu bởi MjlanNo1, 26 Tháng mười 2015.

1. MjlanNo1

MjlanNo1 New Member

Hi các bác,
    Tình hình là sau khi em thực hiện reset factory thì con LG G2 của em đã khởi động lại bình thường, tuy nhiên sau đó đột ngột tắt luôn và sau khi khởi động lại thì không lên màn hình được nữa (màn hình tối om), tuy nhiên vẫn có thể nhận được cuộc gọi bình thường, cảm ứng cũng bình thường. Em thực hiện flash lại room gốc nhưng màn hình vẫn tối đen như mực. Các bác có kinh nghiệm giúp em với...:(. Có phải do hỏng màn hình không ạ?
    Note: Em không biết gì về androi cả.

2. caophilam

caophilam Well-Known Member

Biên hòa đem máy xuống mình xem . như trên có thể lỗi trên main .

3. MjlanNo1

MjlanNo1 New Member

Các bác cho em hỏi là nếu sửa thì lỗi do đèn là khoảng bao nhiêu, do main là khoảng bao nhiu. Em muốn hỏi vì nếu mắc quá thì có khi em mua luôn máy mới. Thanks!

4. natran200

natran200 New Member

cho e hoi voi., e moi mua cai LG G2 cua thang e., la hang sach tay han quoc .thay tren hop co ghi la L-01F., e dung dc khoang 1 thang thi may bi den man hinh., thinh thoang thi no hoat dong bt., nhung h thi den thui lun roi., cho e hoi la may bi gi va sua khoang bn tien ak. e co dem may qua didongthongminh thi ktv bao la hu man hinh thay 1,3. cac bac giup e voi., moi xai nen k biet gi ve may ca.

5. bác sĩ mobile

bác sĩ mobile Well-Known Member

Bạn nào ở Hà Nội qua trực tiếp kỹ thuật bên mình kiểm tra và báo chi phí luôn nhé :)