[LG L01F] khởi động lại liên tục

Thảo luận trong 'LG G2 Nhật Bản - G2 Docomo, G2 Isai' bắt đầu bởi susicapt, 7 Tháng tám 2014.

1. susicapt

susicapt New Member

Hi all!
    Máy minh (L01F,lúc trước có root, để setup bản rom port quốc tế 4.2.2 cũng của anh nào trong forum này) hiện bị tình trạng khỏi dộng đến logo docomo là tự khởi dộng lại..
    Mình làm theo bài #2 của Đạt Nguyễn: http://lgviet.com/forum/threads/lg-...covery-rom-goc-kdz-tot-dll.17531/#post-463705

thì bị lổi như hình đính kèm...

Mong mọi người hướng dẫn mình..bắt đầu từ đâu...xem bài viết nào trong forum...sr mình là lính mởi...

Thanks!

Các file đính kèm:

2. 3t store

3t store Active Member

máy của bạn trước đây up rom tiếng việt nên tên model máy đã bị thay đổi rồi. Nếu máy còn vào được recovery thì bạn dùng sideload để đẩy file build.prop vào máy cho đúng tên là up rom được

3. susicapt

susicapt New Member

chào 3t store vào recovery băng cách nào..hướng dẫn giúp mình..cảm ơn nhièu!

4. ghekua

ghekua Member

lol cái này hôm nọ mình cũng bị. Bạn đừng KDZ mà hãy TOT về stock 11k là ok. Sau đó root và cài recovery là ok;

5. haibuffalo1005

haibuffalo1005 Active Member

Bạn nói đúng rồi đó. Chắc bạn dùng kernel ninja, Mình trước cung bị. Sau đó up kernel về stock 11k là hết và máy mát hơn lúc trước khoảng 15-20%.