LG L90 muốn trở lại bản 4.4 ( 5.0 chậm quá)

Thảo luận trong 'LG F70 / L70 - F370 K/L/S, D320, D325' bắt đầu bởi Đỗ Duy Quyết, 4 Tháng tư 2015.

1. Đỗ Duy Quyết

Đỗ Duy Quyết New Member

Dear Anh em

Mình mới update lên phiên bản 5.0.2 lillop nhưng thấy máy chậm và không được hỗ trỡ các tính năng của quick cover nên chán quá cứ phải mở nắp máy ra bấm nghe mới được nên muốn quay trở về 4.4 ai biết chia sẻ để ai giống mình có thể làm với.

2. longlgviet01688

longlgviet01688 New Member

mình cũng như zậy. ae co bản kikat 4.4 cho mình với huhu

3. namhc

namhc New Member

Mik dám chắc nhưng bạn kêu lổi này lỏi nọ. Là những bạn root máy trước khi chưa có bản 5.0.. Còn mình thi hài lòng với bản 5.0 này .. Mở videos lêb rồi vào clash of clans chơi ca coi phim ca chơi game vô tư cành đào ram luôn trống nhiều root máy xong xài thêm phần mềm ngủ đong của gavity các ưng dụng chiếm bộ nhớ ram ko còn là nổi lo. Sai smoudfoder vào cài thêm được 3 game khủng 2gb ... Và khối game khác mà ko sợ hết dung lượng đấy là những gì máy của mik hiện giờ và chả thấy lổi lầm gì có lẻ do mình hên là mua máy đợt đâu tiên khi nó vừa ra mắt chăng..

Tình Yêu Của Tôi

4. namhc

namhc New Member

Mik dám chắc nhưng bạn kêu lổi này lỏi nọ. Là những bạn root máy trước khi chưa có bản 5.0.. Còn mình thi hài lòng với bản 5.0 này .. Mở videos lêb rồi vào clash of clans chơi ca coi phim ca chơi game vô tư cành đào ram luôn trống nhiều root máy xong xài thêm phần mềm ngủ đong của gavity các ưng dụng chiếm bộ nhớ ram ko còn là nổi lo. Sai smoudfoder vào cài thêm được 3 game khủng 2gb ... Và khối game khác mà ko sợ hết dung lượng đấy là những gì máy của mik hiện giờ và chả thấy lổi lầm gì có lẻ do mình hên là mua máy đợt đâu tiên khi nó vừa ra mắt chăng..

Tình Yêu Của Tôi

5. sungbato

sungbato New Member

mình lg l fino muốn lên mà ko được mà còn có người muốn xuống...đúng là có người thì không cần thì đến , mà cần thì không đến.... đợi từng ngày ngóng từng ngày...mỗi ngày đều bấm cập nhật nó chỉ mãi mãi hiện ra 1 câu : "bạn đang sử dụng phiên bản mới nhất trong phiên bản hiện thời"

6. kiên hê hê

kiên hê hê New Member

xin lỗi bạn chứ m ko root gì hết up lên 5.0.2 lag lòi ra, home screen liên tục load lại delay 10s, máy thì cài mỗi facebook vs asphalt 8 còn chả có cái vẹo gì.
    đừng có khẳng định như vậy

7. SUNGBATO1

SUNGBATO1 New Member

8. toannguyen

toannguyen Member

lg l fino tìm mua quick circle case khổ qua ! không thấy bán quick circle case cho lg l fino !

9. SUNGBATO1

SUNGBATO1 New Member

Hen mình được tặng nen khoi phai mua keke

10. bc hung

bc hung New Member