LG LTE3 F260

Thảo luận trong 'LG Optimus LTE 3' bắt đầu bởi Bổi Hải Thạch, 19 Tháng chín 2013.

1. Bổi Hải Thạch

Bổi Hải Thạch Member

Em đang cân nhắc giữa 2 con là LG LTE3 và LG G F180 các bác ah. Riêng về em LTE3 em thấy các web còn mỗi anhvumobile là còn hàng, đề bảo hành 6 tháng ( có phải là trôi BH không ah) và giá cả là 6tr. Riêng về em F180 em thấy bên anhvumobile bán 7tr, còn bên sieuthismartphone 33 Láng Hạ bán 6tr = LTE3 bên anhvumobile (????????????????) nhưng BH lại là 12 tháng, em cứ thắc mắc mãi về khoản này. Trước đây em toàn dùng Nokia1280, hic, nay mới có điều kiện đổi sang smartphone và đặc biệt là thích LG. Em xin các bác tư vấn giúp em cái vụ này với ah. Em xin cảm ơn mọi người.

Bạch Ngọc Đô thích bài này.
  2. Bạch Ngọc Đô

Bạch Ngọc Đô Moderator Staff Member

bạn ở đâu? nếu ở hn thì qua chỗ didongthongminh xem hay mấy chỗ uy tín ấy họ bảo hành 12 tháng cho yên tâm chứ bh 6 tháng thì có khi hàng likenew rồi. bác nên mua LG G nhé. bác so sánh cấu hình thì biết nó chỉ thua lte3 mỗi khoản pin thôi.

Bổi Hải Thạch thích bài này.
  3. Bổi Hải Thạch

Bổi Hải Thạch Member

Em ở HN bác ah. Xin cảm ơn bác.

4. Giang

Giang Active Member

Máy là xách tay cửa hàng họ tự BH nên ko có chuyện trôi BH đâu, trôi BH chỉ dùng cho hàng Hãng thôi. ở HN bạn có thể tham khảo vài chỗ như bác Lộc trên LGViệt này, bên tinhte có didongmango, bác Hoàng Cavalli, MSMobile, didongthongminh và còn vài chỗ nữa, con LTE3 thực ra đợt này m thấy cũng ít hàng tuy nhiên so với G thì nó ko thể lại đc, và giá nó chênh cũng ko ít đâu, vừa xứng cái nó thua

Bổi Hải Thạch thích bài này.
  5. Bổi Hải Thạch

Bổi Hải Thạch Member

Cảm ơn bác rất nhiều!