Hỏi LG Prada nghe nhạc hay hơn các con LG còn lại???

Thảo luận trong 'LG Prada 3.0' bắt đầu bởi gocpho8x, 7 Tháng chín 2013.

1. Smiler

Smiler Member

Hiện tại mình đang dùng cả 2 E này (ku5400 cho gấu). Nếu xịn hẳn là prada quốc tế thì kô pít, chứ mấy E KU với SU thì kô có tuổi j so với LTE2 đâu. Về tất cả mọi thứ chứ kô riêng j nghe nhạc "riêng về khoản hack 3g vịt teo để phát wifi thì prada thì cứ gọi là ... khóc tiếng mán"

Còn nếu chuyên nghe nhạc thì cả 2 dòng này đều kô ăn thua, dòng nào "ăn thua" thì mình cũng chịu, vì cảm nhận âm thanh thì mỗi ng 1 khác. Để hợp với nhưng ng nghe giải trí như mình thì quá ổn.
    Đã test: 2 con cùng rom gốc sạch, 2 bản nhạc như nhau, 2 tai nghe như nhau. prada nghe to hơn 1 chút. Còn hay hơn 1 chút thì kô có. Cái đó chắc fai dung máy đo. Chứ tai ng kô cảm nhận đc

Gửi từ LG-F160L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

2. thuongnb

thuongnb Active Member

Nghe nhạc thì trình cả 2 con là như nhau thôi, về vấn đề pin, màn hình, cấu hình thì LTE2 hơn hẳn nhé. Nếu tiền vừa phải thì dùng PRADA là hợp lý, còn có nhiều hơn thì nên quất LT2

3. gocpho8x

gocpho8x Well-Known Member

Cảm ơn bạn, cũng tuỳ thôi chứ Prada bản quốc tế còn bảo hành đến 2014 có đứa nó rao bán 5,5tr lận cơ, ngang ngửa với em Lt2 đập hộp rồi.

4. thuongnb

thuongnb Active Member

Cao hay không thì chưa bàn tới, nhưng với số tiền như vậy bỏ ra để mua em này thì có lẽ hơi bị lãng phí. Còn bạn đã chót yêu và thương e nó rồi thì tiền nong có lẽ không thành vấn đề nhỉ

5. trinhhai1012

trinhhai1012 New Member

em đang dùng con ku5400, và đây cũng là con điện thoại nghe nhạc cùi nhất mà em từng nghe, chán như là mấy cái máy tàu, cho nên bác mà có ý định nghe nhạc thì nên chuyển sang dòng máy sony, còn ko thì mua lấy cái máy nghe nhạc mà dùng, thêm nữa là em cảm thấy rất ức chế khi nhắn tin bằng con prada, toàn bấm nhầm vào phím home thế là nó out ra ngoài, cho nên lựa chọn tốt nhất là lte 2 cho lành bác ah.

gocpho8x thích bài này.