Chia sẻ LGV03 : bản rom chào mừng năm mới Cập nhật UI phong cách MIUI ( New )

Thảo luận trong 'LG Optimus LTE 2' bắt đầu bởi Dacasa1989, 3 Tháng một 2014.

1. aladin.huy1

aladin.huy1 Well-Known Member

Hên là ko có mình :laugh: L Lawliet vào nhận hàng :laugh:

L Lawliet thích bài này.
  2. hoangnova

hoangnova Captain Staff Member

Hi bạn, môĩ người 1 tính, miễn là anh em cùng nhau chia sẻ là được. Đừng để ý mấy cái lắt nhắt đó làm gì. Cuối cùng thì mục đích mình tham gia để cùng thảo luận và chia sẻ thôi mà.

Nếu mà ko thích ai đó thì từ lần sau mình ko hỏi họ nữa là xong mà. Có thể tag mình vào, nếu biết mình sẽ hết sức để giúp đỡ các bạn.

Nói về quyền hành mà làm gì, vì quyền hành gì thì họ cũng đâu có làm gì bạn đâu. Mình chả thấy mình hay là ai có quyền hành gì ở đây. Cùng là member tham gia 1 forum cùng có chung 1 cái đam mê là vọc vạch thoai.
    Mà nói thật ra cũng chả ai cần bênh vực ai đâu bạn à.

3. hoangnova

Bạn ơi, nhiều khi phải chảnh bạn ạ, vì có thể là ko biết luôn ý, ví dụ như cái Notification của mình lúc nào cũng đầy ắp, check xong cái tag này thì lại quên cái khá. Nhiều khi là đầu tuần, bận quá định để đó trả lời sau mà lại quên mất.
    Cái này các bạn tham gia forum thì cũng nên cảm thông, ko phải lúc nào cũng trả lời được. Thêm nữa, nếu ko có trả lời được thì đó cũng ko phải là vấn đề gì kinh khủng. Vì những người bạn tag đó cũng như bạn đều là thành viên trên 1 forum, đâu phải là được trả lương để có trách nhiệm với những điều đó.
    Phải ko nào.

4. L Lawliet

L Lawliet Well-Known Member

Bác cần BQT quote lại cái câu hôm bữa bác trích từ bài của tui ko? :confused:
    Nhận xét rom khách quan, tui chưa nói j bác tự dưng bác quote bài tui nói Well-Known member mà nói chuyện như sh**
    Tôi trích bài bác chưa hề có 1 chữ nào vô văn hóa hay tục tĩu j cả?
    Trước h tôi hoạt động ở diễn đàn, ai quen bít cũng đủ hiểu tôi nhiệt tình hay ko nhiệt tình, đàng hoàng hay ko đàng hoàng. Ai hỏi tôi có ol là tôi trả lời thôi, còn ~ cái quá đơn giản thì bảo họ tự tìm hiểu sẽ dễ nhớ hơn.
    Dù j cũng chả là trên mạng ảo thôi, thoáng 1 tí cho vui nhà vui cửa, cứ quan trọng hóa vấn đề :). Ai chả có công ăn việc làm ở ngoài, rảnh đâu mà tối ngày lên 4r support cho từng người 1. :sleep:

Dacasa1989, aladin.huy1 and hoangnova like this.
  5. Dacasa1989

Dacasa1989 Active Member

Bác nói e mới bik :) để fix lại

aladin.huy1 thích bài này.
  6. Dacasa1989

Dacasa1989 Active Member

A docco là sư huynh sunh hoạt vs nhau từ hồi bên tinhte : D nhớ lại hoouf đó khá là vui chém gios đến sập car 2pic lte2

7. hanhieuvi2011

hanhieuvi2011 Member

vậy mà mình tưởng 2 người là 1 người.hehe.mình rất quý anh doccosauhan từ hồi bên mango.

8. hanhieuvi2011

hanhieuvi2011 Member

ooh.mình thì mình chỉ nhận xét là chảnh thôi,tại vì như bác xuantunt đã viết từ đầu rất rõ là làm rom cá nhân cho mình nên bác ấy có quyền như thế.chỉ là mọi người ( 1 phần có mình) thic rom của bác ấy,.góp ý để rom hoàn hảo hơn thôi nhưng bác ấy k tiếp nhận.còn trả lời hay không thì mình k nghĩ nhiều tại vì họ cũng bận,nhiều việc.những câu hỏi nhiều thành viên mới nên tìm hiểu nơi khác trước đi chứ cứ nhảy vào hỏi những cái cơ bản bác ấy bực cũng đúng.còn thím @llawliet thì cũng nhiệt tình đó chứ

L Lawliet thích bài này.
  9. heocoi2204

heocoi2204 Active Member

đôi khi trả lời quá nhiều cho cùng một câu hỏi dễ sinh cáu bạn à, với lại rom có hướng dẫn hết rồi, bạn cứ làm đúng theo là được :laugh:

10. hoangnova

Hì nói thế thôi. Chứ thực ra mình có mong muốn làm sao để tất cả thành viên cùng tham gia support nhau, chứ ko phải dựa vào 1 - 2 cá nhân nào cả.
    Mình rất trân trọng những thành viên trả lời và hỗ trợ những thanhf viên khác. Dù đúng hay sai, ít hay nhiều thì cũng đều đáng quý cả.

vt_tb_vnn, heocoi2204 and L Lawliet like this.
  11. MinXotic9x

MinXotic9x Active Member

ò thế ra bên đây cũng có saygoodbye đồng quan điểm à... mới phản ánh bên topic bên kia xong... mới vào, mới tìm hiểu 4rum mình, đọc topic rom của bác đó phải nói là khó chịu và lên mặt kinh. ng ta hỏi đơn giản thôi mà vào trl kiểu ông nội ng ta vậy
    Bên choimobile hay VegaViet mình đọc vài topic thì thấy ng làm ra rom thân thiện, trả lời cmt của ng ta dù có thắc mắc nhảm cỡ nào cũng trl lịch sự hết ak ^^
    Nếu thấy ko muốn trl thì thôi, trl mà kèm theo cái đuôi chêm vào kiểu "tôi ko trả lời lại nữa hay ai trả lời giùm tôi đi" là thấy muốn war rồi

Bên đó có vandieutot cũng nhiệt tình lắm

12. aladin.huy1

aladin.huy1 Well-Known Member

Vandieutot thì nhiệt tình và thân thiện rồi. Nói chung mỗi người một tính cách. Thích thì xài ko thích thì lượn :laugh: mình vào topic của bác ấy trả lời cho ae cũng nhiều. Bên LGviet mình thấy mod cmt nhẹ nhàng lịch sự và nhiêt tình có trihuan, vandieutot, dacasa,

vt_tb_vnn and hoangnova like this.
  13. hoangnova

Nhiều bạn bị hoang tửong rằng mình là khách hàng, là thựong đế. Chỉ là cái forum cùng nhau trao dodỏi thôi mà.

heocoi2204, L Lawliet and aladin.huy1 like this.
  14. hanhieuvi2011

hanhieuvi2011 Member

thực ra bác xuantunt nói từ đầu rồi mà: ''Lưu ý:Tôi làm rom chủ yếu cho mình dùng, cần cái gì hay chỉnh sửa thêm bớt loại bỏ cái gì đều mang tính cá nhân. Tôi làm k mang mục đích donate nên anh em cẩn thận lời nói, nếu up thử thấy thích thì chia sẻ phản hồi mang tính chất tích cực. Không hợp hay không thích thì vui lòng đi ra.'' nhưng cũng hơi phong kiến tí.hè hè.trước khi mình hỏi mình search k được=>> hỏi/k dc=>> hỏi người khác.có tuổi rồi nên mặt cũng hơi dày.kệ ông ấy,mình góp ý cho nó tốt hơn thôi

15. kennes

kennes Active Member

Thấy toàn hỏi vớ vẩn. Những cái cơ bản nhất cũng hỏi trong khi hương dẫn đầy ra đấy. Các bác không thích thì đừng dùng. Mà cũng đừng xài topic này chém gió nữa. Tội bác dacasa tự nhiên dính vô vụ ko đâu. Bác nào vô đây comment vấn đề không liên quan với rom này. Ec

Gửi từ LG-F160 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

16. lgvnd

lgvnd Member

Bác nào cho choe xin cái link khác đi,cái link này tải chậm quá :(

17. LG-GooD

LG-GooD New Member

18. Dacasa1989

Dacasa1989 Active Member

Gg chậm j bác ? :)

19. Dacasa1989

Dacasa1989 Active Member

Stock ok nhé bác

20. Tbkhanh

Tbkhanh Well-Known Member

Cái theme s4 công nhận đẹp thật a ạ :D:D e vừa thử trên cái post 2.5 xong nhìn ss từ đầu đến cuối đẹp mê hồn :D