Lỗi kết nối wifi khi chơi game trên G3 cat6 F460s

Thảo luận trong 'G3 Cat6 - F460 L/S/K - Thảo luận, ROM.' bắt đầu bởi zZzRoyalzZz, 3 Tháng mười 2015.

1. zZzRoyalzZz

zZzRoyalzZz New Member

Tình hình là con G3 Cat.6 của mình đang chạy 5.0.1 bị lỗi là mỗi khi chơi game online như Clash of Clan hay Fifa 15 thì bị ngắt kết nối liên tục, nhưng khi mình đang tải 1 cái gì đó mà vào game chơi thì lại bình thường không bị gì cả, tắt tải đi vào game lại mất kết nối, ai biết cách nào khắc phục không? Mình đã thử cả rom stock LH 1.6 và RadeonMaya 1.5 đều bị

2. Menskul

Menskul Member

Stock thì chỉ có 4.4 là chuẩn thôi

zZzRoyalzZz thích bài này.
  3. zZzRoyalzZz

zZzRoyalzZz New Member

Sao không có bác nào bị lỗi này nữa hả:(

4. chipheocp

chipheocp Member

Làm gì có ai bị lỗi này khi wjfi nhà người ta khỏe.cái này liên quan gì đến room mà kêu lỗi

5. zZzRoyalzZz

zZzRoyalzZz New Member

Bác đã đọc bài mình viết chưa mà nói vậy, mình có nói rõ là khi mình tải 1 cái gì đấy thì vào chơi lại bình thường, wifi mà yếu thì làm gì có chuyện như thế, trước mình dùng 4.4 thì bình thường giờ lên 5.0.1 mới bị thì mình hỏi tại rom còn bác tra GG rất nhiều máy lên 5.0 bị ko cứ j cat6

6. phnha2003

phnha2003 Member

Trước ko bị, mấy ngày gần đây thì bị giống bạn. Tuy nhiên có lúc binh thường, chẳng biết bị gì nữa. Mình xài stock 5.0.1

7. chelseatram

chelseatram New Member

Mình thì lúc trước sử dụng ROM stock 4.4 , rồi lên 5.0.1 đều bị tình trạng hao pin khi bật wifi, bật wifi từ tối đến sáng ngủ dậy thì mất hơn 30% pin. Từ Khi up Rom Radeonmaya thì phải nói mọi chuyện tốt đẹp, ko còn bị tình trạng như vậy nữa. Mới cài được 3 ngày chưa thấy lỗi lầm gì cả.

8. gh0stbaby

gh0stbaby Member

Mình F460s cũng bị từ ngày bản RadeonMaya 1.5, có thể do file patch lỗi, chưa có thời gian kdz lại

Gửi từ LG-F460S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk