LTE2 hỏng nguồn cần mua xác main còn nguồn!

Thảo luận trong 'LG Optimus LTE 2' bắt đầu bởi Missdark, 27 Tháng tư 2015.

1. Missdark

Missdark New Member

đứa e tớ không biết dùng kiểu gì, lúc sạc không lên được nữa (Sacj không lên chứ không phải bật không lên - Sạc ngoài cắm vào - ). đem ra mấy cụ thợ cỏ, tháo chọc lung tung vào kết quả là tớ cắm sạc giờ bị sáng 2 phím cảm ứng. 2 Chân + - ở chỗ sạc pin bị đảo cực - +; Pin cũng hỏng luôn thì phải, cắm sạc đa năng không được nữa :(. Máy mua được đúng 3 tuần nằm im 3 năm mới tiếc :D. Khuyên các bác khi đi sửa máy lưu ý, nhiều chỗ quảng cáo thì hay, mang qua thì thấy khả năng kém, không làm được và hay phán câu chết IC nguồn,không có hàng thay. Haizzz! Thấy mấy bố hay chém hàng Màn hình + cảm ứng cứ giá >700K nữa - Cụ nào chém giá đó xin mời vào mua màn em (đảm bảo Zin - dùng đúng 3 tuần nhes. xem được giá nhiêu ạ :D.

Giờ lôi máy ra, muốn tìm bác nào bị vỡ màn, vỡ main hoặc còn phần đít máy (Nghe cho lạ :D) chỗ có sạc. Thì vứt e cái số Liên lạc. Hoặc ai có nhu cầu tìm màn hình thì tới nhà e check tẹt ga, đem ra thợ kiểm tra vô tư. Quả pin thì chưa biết có bị ảnh hưởng gì không? ( Ah, có bác phán chết ổ cứng nữa, rõ là đang dùng bth mà - Chẹp /.....) đúng là thợ ngày nay - không khác gì lũ thầy thuốc, bác sĩ - Thảo nào mà toàn quảng cáo bệnh viện LapTop, bệnh viện điện thoại, Nói đến bệnh viện, bác sĩ các bác chắc cũng hiểu :(

2. Missdark

Missdark New Member

không ai có ? :(

3. platin

platin Member

m có cái main đây. qua thử được về lấy mà dùng :)