LU6200 bi mat song, bao khong co dich vu...help

Thảo luận trong 'Phòng khám LGViệt' bắt đầu bởi son176, 14 Tháng bảy 2015.

1. son176

son176 New Member

may hom truoc may da co tinh trang mat song, nhung minh khi dong may lai thi co song, con gio thi mat luon roi. minh da up thu cac rom khac nhung van ko co song, luc dau may dang xai rom sphinx v4 ,up qua miui v5 van khong co, co luc bao nhap ma so mo khoa mang the sim nua chu, met that, gio nho cac cao thu giup dum, con lu6200 khong co song, chi bao khong co dich vu riet ah, do tim song thu cong thi thay cac nha mang, nhung dang ky thi ko duoc. hôm trước thằng nhóc con mình có làm rơi máy, không biết tại phần cứng hay phần mềm nữa, sim vẫn nhận và truy cập danh bạ được, nhưng cứ bảo không có dịch vụ, mình có xem các bài hướng dẫn về sửa sóng lu6200 trên diễn đàn, cũng đã thực hiện nhưng vẫn chưa được.minh o binh duong, co cao thu nao o binh duong ko, chay ve sai gon xa qua...hic

2. mobilecare24h

mobilecare24h Active Member

Nếu ghé được SG thì mang qua mình kiểmtra cho nha.

3. mobilecare24h

Trước tiên chạy chương trình kiểm tra sim và khe sim. Nếu tất cả những vấn đề đó ok thì bạn phải mang ra CH để kiểm tra main nhé.

4. son176

son176 New Member

Chuong trình này tải ở đâu vâỵy bạn? Tìm trên mạng ko thấy, bạn cho mình link tải đi, mấy nay con mình cũng hay đập máy, mỗi lần đập máy thì có sóng, khởi động lại thì lại mất, hichic....

5. mobilecare24h

Nếu chưa chạy lần nào tôt nhất bạn nên mang ra CH gần nhất để kiểm tra nha bạn.