Hỏi Lu6200 cài Asphalt 8 , Street Fighter IV , Modern Combat 4 mãi ko đc ...

Thảo luận trong 'Ứng dụng - Trò chơi Android' bắt đầu bởi longnguyen2894, 23 Tháng mười 2013.

1. longnguyen2894

longnguyen2894 Member

Bực mình quá các thím ah , e mới múc lại 1 em Lu6200 của 1 em sv trên này , mới giao lưu đc cái thẻ nhớ 32gb ... ôm ấp về cài games mà mày mò mãi éo cài đc mấy cái game này ...

Cài theo kiểu down data về = máy tính rồi copy vào thẻ nhớ cũng ko ăn thua , cài theo kiểu vào game để nó tự động down từ appstore về cũng vẫn ko ăn thua ...

Máy đang ở 4.1.2 , sphinx 4.1 ...

Có thím nào giúp e đc ko , thím nào nhà ở loanh quanh mạn ngã 4 sở thì pm em đi , ae giao lưu phối hợp tý ...

2. nttnn175

nttnn175 Active Member

không cài được là như thế nào: Cài không được hay cài được nhưng không mở được hay cài được, mở được nhưng bị văng....?
    Mình vẫn chơ phà phà các loại AH8 (ko chiến online trên rom sphinx được), MC4 chiến online ầm ầm, nhưng ko ăn được mấy thằng chơi bằng máy tính bảng, street fighter thì ko chơi vì ko thích chơi, trước cài ra chơi thử 1 lúc chán nên gỡ, game chả có vẹo gì mà nặng vãi ra

3. longnguyen2894

longnguyen2894 Member

mình cài đc nhưng sau khi đợi nó down data về rồi nó ko chịu vào game , thoát ra vào lại thì nó lại bắt đầu down data lại từ đầu , tắt wifi đi thì nó bị văng ...
    bác có ở gần ngã 4 sở ko , cài giúp e đc ko :D e với bác giao lưu tý cho vui :D

4. Vũ Đức Thiện

Vũ Đức Thiện Member

cài apk trc rồi chép data sau,nếu ko đc thì do thẻ tốc độ đọc quá chậm nên dùng class 6 trở nên chuẩn của samsung hoặc tren

5. longnguyen2894

longnguyen2894 Member

mình tím đc nguyên nhân vì sao rồi
    hóa ra cái thẻ 32gb mình giao lưu với 1 bác trên nhattao là thẻ fake dung lượng , bảo sao copy nhạc với video vào nó toàn tự động biến mất , chụp đc mấy cái ảnh rồi lúc sau quay ra đã bị lỗi ko xem đc ... bó tay ...

6. Vũ Đức Thiện

Vũ Đức Thiện Member

giống mình rồi trc mua cái thẻ 8gb cũng là hàng fake dung lượng,chép file vào toàn mất,cuối cùng phải mua cái thẻ 16gb full box,h ham hố mấy cái hàng rẻ nữa :rolleyes:

7. Vũ Đức Thiện

Vũ Đức Thiện Member

mà bản rom sphinx chơi asphalt 8 giật tung thể nhỉ :( ai biết cách cho nó chạy nhanh lên ko

8. lglte2l

lglte2l Member

ah8 k chiến onl đc à :roflmao: