Hỏi Màn hình cảm ứng lúc liệt lúc không ?!

Thảo luận trong 'LG Optimus G Pro' bắt đầu bởi songoku221, 28 Tháng năm 2014.

1. songoku221

songoku221 Member

Cho mình hỏi cái này, hùi trưa nay mình có vệ sinh màn hình bằng khăn nhỏ có giặt tí xà bông, mình lau sơ rồi, xong lau lại = khăn khô, nhưng ngặt nổi quên cm nó tắt nguồn :geek: nhưng mà có tắt màn hình. Sau khi bật lên thì xài 1 hồi nó đơ cảm ứng nhưng 1 lúc sau lại có lại rồi 1 hồi sau lại đơ (nhưng mấy nút cảm ứng gần nút cứng k sao cả), mình lại ra dùng khăn ướt khác lau 1 lần nữa + tắt nguồn + tháo pin, sau khi sấy quạt khô 1 hồi bật nguồn lên nhưng 1 hồi sau cũng bị như zị @@". Tức quá lên hỏi ông già google thì nghe bảo kêu Wipe davik cache vs partion ji ấy mình cũng làm sạch luôn, nhưng rồi vào nó cũng y chang vậy :oops: h còn mỗi cái cài lại ROM nhưng mình lên hỏi a e cho ý kiến sao về vụ này chứ trước khi "vệ sinh ngu" thì nó vẫn xài bt, cảm ứng cũng bt luôn, 1 phát h thành thế này @@"

2. GPro-Collection

GPro-Collection Member

ko liên quan nhưng...lau đt bằng khăn xà bông thì...bó tay thật =.="

3. Justyleo

Justyleo Active Member

KỸ TÍNH QUÁ KHỔ THẾ ĐẤY, CHO VỀ ROM STOCK XEM SAO, NẾU KO ĐƯỢC NỮA THÌ TẮT HẾT MÁY, ĐEM PHƠI SẤY THẬT KHÔ, ĐỂ KO DÙNG 1 NGÀY XEM, BIẾT ĐÂU PHÉP MÀU QUAY TRỞ LẠI, MÀ MÀN EM GPRO NÀY CŨNG RẺ, KO NHƯ BỌN G2

songoku221 thích bài này.
  4. songoku221

songoku221 Member

đâu, mình giặt khăn = xà bông cho sạch rồi ms lau mà, đâu có bỏ xà bông lên mặt cảm ứng đâu :unsure: