Màn hình G2 D02 VN bị lỗi.

Thảo luận trong 'LG G2' bắt đầu bởi Đức Lộc, 1 Tháng bảy 2014.

1. noname111

noname111 Active Member

em không phải seeder hãng khác, confirm là lg bị lỗi màn hình, liệt cảm ứng

2. sieucap

sieucap Member

Mua đi bạn. Mua nhanh đi. Mình cũng muốn nhiều người nữa biết đến flagship của LG là như thế nào. Mua nhanh nhanh đi bạn.

3. noname111

noname111 Active Member

bác này nói chuyện giống troll quá

4. sieucap

sieucap Member

Troll thật chứ giống gì

5. donhutien83

donhutien83 Active Member

Gpro ngày xạc 2 lần là chuyện thường,cắm đủ các loại sạc,hơn năm rồi vẫn ngon như ngày đầu

6. phamthinh3290

phamthinh3290 Member

M đang dùng 1 em chính hãng & 2 thằng bạn cũng dùng 1 thằng mua từ lúc G2 vừa bán chính hãng 1 thằng thì vừa mua cùng mình gần đây mà chưa thấy 3 con này có hiện tượng gì

7. sieucap

sieucap Member

Nếu tỉ lệ lỗi mà cao đến vậy thì cả thế giới đã tẩy chay LG rồi. G2 không thể phủ nhận là có tỉ lệ lỗi cao, nhưng cũng không đến mức trong 5 có 1 đâu.

8. Vietduclgviet

Vietduclgviet New Member

Mới đọc bên số hoá thấy G2 chính hãng giảm 2 triệu . Ai mới mua khóc tiếng mán!

9. hoanghiep2

hoanghiep2 New Member

Mình đang xài lg g2 d802, mua từ hồi tháng 10 tại thegioididong lúc đầu mua về cũng lỗi như mất sóng nè, loạn cảm ấn ở cái thanh vuốt xuống. Nhưng sau khi update framework 4.4.2 kitkat thì hết rồi. Có một lần việc mất sóng tái lại và loạn cảm ứng.. Nhưng đến nay không còn thấy nữa.. Không biết tại sao nhưng giờ OK. Hiện tại, mình cũng đang có lg g3 luôn, cảm nhận là nó lượt bỏ khá nhiều như: xem video không chụp được nữa, vẽ memo không còn ẩn được bên dưới phải chỉnh nó về cửa sổ nhỏ và camera cắt khá nhiều không cho tùy biến ISO (tự động hết), pv parorama cũng mất, và remote cũng mất đi mấy cái..

10. JimmyLin

JimmyLin Member

Nick bạn đăng ký ngày 3/7, viết đc 5 bài, 5 bài đó đều nằm trong topic này, mấy bạn khác hiểu há :laugh:
    Còn nếu cái cách bạn nói thì bạn giải thích thế nào vì có người nói là dùng G2 HQ chỉ sạc bằng dock rồi thay pin mà vẫn bị?
    Đúng là sau vụ này mình chùn tay hẳn, chá dám mua G2 trong khi dự tính mua hồi tháng 5 :laugh:

11. noname111

noname111 Active Member

im lặng để người ta còn bán hàng chứ bác :D:D

JimmyLin thích bài này.
  12. Bui The

Bui The New Member

Cứ xúc ngay em nó đi, mình dùng f320l xạc của sky A870 thay rất ổn chẳng sao cả, up rom vdt 17 quá ổn, may mượt chơi game thì nhanh nóng, xem phim thì bình thường, màn rất nét, cảm nhận chưa chê cái gì, chắc do lô đó thôi.

13. nguyenphuc13895

nguyenphuc13895 Active Member

Có 1 cao thủ có kn 10 năm trong điện tử bảo là ko phải do sạc.Mình dùng lg G tỷ lệ loạn và liệt củng nhiều.máy mình mua tháng 8 năm ngoái dùng củng gần đc 1 năm rồi làm rơi rớt rất nhiều trầy hết cả bốn góc,mình phải công nhận máy mình rất trâu .có lần đang chạy xe với tốc độ 50km/h rớt phát nhưng chỉ trầy xung quanh viền mình cứ nghỉ kiểu gì củng bể màn hình hoặc liệt mh . chắc là em nó trâu thiệt chứ ko phải số mình hên, và ngày sạc 2 lần vì ngày nào thằng em củng mượn để đua aslpha 8 với chới temrun mình toàn vọc với up rom nửa .và toàn sạc qua đêm với củ sạc theo máy thỉnh thoảng mới sạc tầm bậy.

14. tuyenthu13

tuyenthu13 New Member

G2 chính hãng của mình lâu lâu lại treo máy vài phút rồi trở lại bình thường. Có nên bảo hành ko mấy bác?

15. trandangarch

trandangarch Member

Màn g2 f320 bản L của mình hôm nay tự dưng nháy nháy mấy cái khi ở màn hình khóa. 1 lúc thì lại bình thường. Lo vãi....

16. bangngoctu89

bangngoctu89 New Member

Mình mới mua chưa được tháng. Mà nghe thấy hoảng. Tích cóp mãi. Chứ đâu có dư giả gì

17. songtoan1711

songtoan1711 New Member

Sky a900 ngang tam gia . mình thấy cũng dc đấy. Mọi ng thấy thế nào.

18. Hungnguyen3410

Hungnguyen3410 Member

Cái hay của lg là ở chỗ thiết bị của mình lỗi mà nó đéo công nhận cứ im im để cộng đồng đấu đá nhau. Vui ghê ta. Mình đã dính hai con và giờ bye luôn lg,chỉ khi nào hãng có lời giải thích cụ thể thì mới xem xét quay lại

19. vlinh87hd

vlinh87hd New Member

Mình đang dùng cũng lo.mà sạc dự phòng bị ảnh hưởng cao lắm hỏng pin+màn.mình mua về vất xó ko dám dùng

Sent from my LG-D802 using LG Việt mobile app

20. quynhu

quynhu Active Member

Mình Nói Đừng Mít Lòng Nha Các Bạn Mua Đồ rẻ sao so sánh với hàng chính hảng dc mình thấy toàn là HQ với japanese toàn là xách tay ko và toàn là đồ gì không sao biết đc 1 cái 14tr 5 còn một cái có 6tr làm sao so sánh chất lượng đc đó y như hàng nhật so với đồ trung quốc vậy :oops::oops::oops::oops: