Máy LG G2 F320S bị lỗi khi lên lolipop 5.0.1

Thảo luận trong 'Thảo luận chung - Hỏi đáp - Chém gió - Sự kiện' bắt đầu bởi lâm nguyễn hoàng sơn, 24 Tháng ba 2015.

1. lâm nguyễn hoàng sơn

lâm nguyễn hoàng sơn New Member

Tình hình là mình vừa mới nâng phiên bản androi 4.4.2 của máy mình lên 5.0.1 nhưng sau khi lên phiên bản xong thì có số lỗi xảy ra, khi vào nghe nhạc thì nghe được chừng 1 bài thì bị đá ra ngoài phải vô mở lại mới nghe được tiếp, thứ hai là mình không thể nào vô được Q từ xa hết khi vô nó báo chương trình đã dừng lại không, anh em nào biết cách khắc phục chỉ cho mình với, thank anh em nhiều !!!

2. bác sĩ mobile

bác sĩ mobile Well-Known Member

Bạn lên 5.0.1 qua OTA hay kdz, cook?

3. lâm nguyễn hoàng sơn

uhm mình lên 5.0.1 qua tool Lg pc suite vì mình mở wifi cập nhật từ trung tâm thì không tìm thấy bản mới nào hết, khi thông qua tool của LG thì nó mới hiện lên bản mới nhất là 5.0.1, máy LG G2 F320S của mình là bản của Hàn nha bạn, không biết có ai lên bản này chưa nữa khi mình lên xong bị lỗi mình đã vào khắc phục lỗi khi nâng cấp nhưng khi xong thì máy vẫn bị như thế, bạn biết chỉ mình cách khắc phục với, thank bạn nhiều !!!

4. bác sĩ mobile

Bạn vào khôi phục cài đặt gốc hoặc tải file kdz của F320S về rồi kdz lại xem sao nha :)

5. lâm nguyễn hoàng sơn

Khôi phục cài đặt gốc mất hết hả bạn mà tải file kdz F320s ở đâu thế bạn mà bạn chỉ mình cách làm luôn đi mình không biết kdz là sao hết đó, bạn chỉ giúp mình cách làm luôn nha vì mình làm ca đêm có gì thì sáng mình về mình trả lời nhé mong là cách bạn chỉ thành công, thank bạn nhiều !!!

6. bác sĩ mobile

http://lgviet.com/forum/threads/tong-hop-tot-va-dll-kdz-firmware-cho-cac-dong-g2-f320-d802.14134/

Bạn tham khảo topic trên nha :)

7. huynh qn

huynh qn New Member

Minh vua tai len 5.0.2 co viec gi dau