Mình mới mua Lg Gk nên có 1 số điều cần mọi ng chia sẽ

Thảo luận trong 'LG Optimus GK - LG F220' bắt đầu bởi khanhshawngf, 20 Tháng một 2014.

1. khanhshawngf

khanhshawngf Active Member

Xin chào gia đình Gk! M muốn tìm mua miếng dán màn hình cho em nó (m ở Phú Nhuận).
    - Phần lưng mình cảm nhận là hơi xấu nên muốn thay đổi, nhờ mọi ng chia sẽ ý tưởng của minh (mình thì vừa dán caro dù mới mua hwa hàng likenew)
    - Nút home có đèn rất đẹp,m muốn nó mở như 2 phím bên đc ko.
    - Icon sóng m muốn đổi thành Ngôi sao nhiều màu,bạn nào biết giúp m làm cái systemui với hay có khác dễ hơn cũng đc,lúc tr xài Lte1 chỉ biết copy và dán vào s system/apps,m xài rom vtd
    5 thì phải.
    Xin cám ơn mọi ng nhìu nhìu!

Hứ Ta Khinh thích bài này.
  2. nguyenduykhanh36

nguyenduykhanh36 New Member

Mình cũng mới mua và có câu hỏi là mình rất quan tâm đến thời lượng pin của máy, hiện nay máy mình đang chạy rom V2 của lamhoang. mình muốn hỏi hiện nay pin nào ổn định và pin khỏe nhất.

3. nhox.kute102

nhox.kute102 Active Member

Rom v5 đag là ổn định nhất cho GK nhé.

Hứ Ta Khinh thích bài này.
  4. nhox.kute102

Dán màn hình thì hình như ko có đâu ạ, mình ra tiệm decalsaigon dán cả màn hình và dán da đằg sau là hết 80k
    còn cái icon thì hơi khó vì ít ng chú ý đến gk

5. khanhshawngf

Dán da đẹp ko bạn, m chưa dán lần nào, dán hết nắp lưng luôn hả, bạn có phiền post hình lên cho mn người chiêm ngưỡng ko

6. nhox.kute102

Mình dán lên cầm cũg đẹp, máy trắg nên mình dán da trong thôi, với lại cũg dùg ốp nữa. Bạn tìm topic ốp cho gk ý, bác chaukyo có share hình dán da đó, cũg đẹp. Cầm thích hơn nhiều, mà lại ko đắt, bảo vệ đc mặt sau của máy

7. khanhshawngf

Thank mọi ng,nhưng m đã chuyển qua lg g sau 1ng 1 đêm trải nghiệm gk, cảm nhận: pin trâu,máy rất mượt nhưng máy m màn hình lại bị trên xanh dưới vàng, máy dày thô ko đẹp,cầm ko vừa tay, ít ng hỗ trợ.
    Chỉ là cảm nhận của m thôi, đừng quăng gạch m,m chỉ góp ý trong nội bộ gk thôi.
    Chào thân ái...

lgv91 thích bài này.