Mấy cái cần hỏi về F160S mới của mình

Thảo luận trong 'LG Optimus LTE 2' bắt đầu bởi black_hacker97, 22 Tháng tư 2014.

1. black_hacker97

black_hacker97 Member

tại sao mình không mount được thẻ nhớ trong trong recovery để copy rom vào nhỉ trong mount and ... ko có với lại sao đèn flash mình bật chụp còn tối hơn cả ko bật@@ hay tại máy nó chụp lúc flash nháy xong r?

2. ggunf

ggunf Active Member

đèn thỳ mình chụp thấy bt mà tối đâu, nó chỉ ở mức đủ xài. Còn ý đầu tiên của bạn mình chả hiểu?

3. MinXotic9x

MinXotic9x Active Member

không biết có phải tùy rom không, nhưng ở rom mình đang dùng thì cái cam khi bật flash chụp ban đêm, thì ảnh ra sẽ vàng nặng luôn. do đó nó không sáng mà tối om. phải thay bằng trình chụp ảnh khác ( LG Camera 6.4), trình cam này nó có chế độ bật flash liên tục (chứ không phải đợi bấm chụp mới nháy lên), nên ảnh sáng rõ như ban ngày.

4. black_hacker97

black_hacker97 Member

tức là trong recovery của mình không có chỗ mount thẻ nhớ hay bộ nhớ vào máy tính để copy rom vào

5. ggunf

ggunf Active Member

Ý bạn là vào Rec không có phần bộ nhớ sd à?

black_hacker97 thích bài này.
  6. atulaphan

atulaphan Active Member

tất cả các bản F160K/S/L/LV đều thế, do recovery ko có. nhưng mới có 2 cái recovery: F160_PhilzREC5_EN_AutoLoki và F160_TWRP2610_EN_AutoLoki (post trong bài rom LeWa) mình thấy có nhưng chưa thử (2 recovery này đều ko nhận bộ nhớ trong của đt nên ko thích dùng).

black_hacker97 thích bài này.