Mặt lưng G2 DCM ọp ẹp

Thảo luận trong 'LG G2 Nhật Bản - G2 Docomo, G2 Isai' bắt đầu bởi dothanhtrung, 2 Tháng sáu 2014.

1. thelightvn

thelightvn Active Member

Máy của mình mua ở didongviet thì rất chắc chắn. Hộp cũng đẹp nữa, có sim theo máy luôn. Dùng rất ổn. Ko biết cái hộp có làm lại ko nhưng nhìn rất đẹp và chắc chắn

2. kevin0108

kevin0108 Active Member

Có một số con G2 quốc tế cũng có bị , ít hay nhiều thôi hôm bữa đi xem hàng mẩu thì cũng thấy vậy đó , còn G2 Hàn thì nếu thao pin ra thay nhiều thì khả năng bị cao hơn

vuncd thích bài này.
  3. dothanhtrung

dothanhtrung New Member

G2 DCM thiết kế nguyên khối mà các bác cứ bàn tháo nắp lưng là tháo thế nào nhỉ

4. Ku Nam

Ku Nam Active Member

Vừa lấy DCM đen đây, ọp ẹp đâu, bóp nó cứng ngắc như.... gì ấy chứ. Ăng ten thì trắng bóc nhé, IMEI trùng hộp, máy, seal luôn nhe.

5. DUYGIANG_MOBILE

DUYGIANG_MOBILE Well-Known Member

máy bạn có vd rồi, hôm trc mình thay màn 1 con G2 Dcm chắc chắn lắm, bên trong nắp lưng băng keo rất chắc chắn.
    khả năng máy bạn bị thay màn rồi nên mơi hở sáng như thế

chốt: chia buồn vs bác, bác gặp con máy dựng rồi

6. pat2211

pat2211 New Member

hóng phốt của xtmobile :-ss. định qua xúc con g2 nhưng the này phải nghĩ lại :-ss

7. tiomax

tiomax New Member

mình thì ko gần camera mà bên dưới,( chắc ~ 1/3 từ dưới lên) gần dưới thấy ấn bt vào cung phát ra tiếng op ep :geek:

8. rurounibk

rurounibk Member

Có bác nào confirm hộ e cái vụ pin dcm vs

Gửi từ LG-F240L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

9. rakikat

rakikat Member

máy mình mua không hề bị như bạn bạn nhé. Nguyên nhân cũng dễ hiểu là vì một số cửa hàng tháo nắp lưng để dán tem cửa hàng vào bên trong máy, do đó khi ráp lại máy không thể nào được như lúc đầu. Còn máy mình mua đợt đầu tiên và cửa hàng chỉ dán tem bên ngoài nên máy rất chắc chan81n không hề ọp ẹp. Bạn cứ ra cửa hàng điện thoại cầm thử G2 quốc tế cũng không bị ọp ẹp đâu bạn.

10. Ku Nam

Ku Nam Active Member

Mình chạy rom Lamghoang 1.0 qua đêm ko mất % nào. 19 giờ sạc xong 100% đến 6 giờ sáng hôm sao vẫn còn 100%, lướt web, check mail = 3G khoảng 20 phút, sử dụng nghe, gọi, nhắn tin cả buổi sáng chỉ mất 3% pin.

11. thang_langbam

thang_langbam Member

Xin phép add nhé: G2 dcm là hàng từ đâu? chắc chỉ người bán mới biết, người mua không biết, nó cũng như các dòng sony z, lumia, htc xách tay bản Quốc Tế cả thôi, cũng cùng 1 nguồn. thương gia nhập về giá rẻ, bán đc giá và bán chạy hơn hàng Hàn Quốc chuẩn nên bất kỳ thương gia lớn nhỏ đều đua nhau nhập về bán. Vì Sao? vì lơi nhuận mà, chỉ số ít những người chung thủy với hàng xách tay từ Hàn, Nhật, Mỹ, ... về và không bao giờ làm hàng có nguồn từ Thẩm Quyến. Vì vậy, có chuyện cùng là G2 dcm nhưng con thì chắc chắn, con thì ọp ẹp, vì sao?

12. linh_cb

linh_cb Member

mình mua 2 hôm trc ở đó. dùng bt.ko ọp ẹp như chủ thớt nói